ดู: 1624|ตอบกลับ: 3

[ดูแลผิว] พักนี้ผิวเริ่มแห้งลอก แนะนำหน่อยว่าต้องทำยังไง

[คัดลอกลิงก์]
ช่วงนี้ไม่ทราบผิวเป็นอะไร แห้ง และ เริ่ม ลอก ค่ะ
ต้องใช้ครีมบำรุงอะไรดีค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ เพราะว่ากลัวมันจะลอกเยอะกว่านี้
โพสต์ 2014-11-15 23:36:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย komkrit_s เมื่อ 2014-11-15 23:38

ทานอาหารเสริมที่มีส่วนผสมคลอราเจนครับ  การทานอาหารเสริมดีกว่าการทา เพราะสวยใส จากภายในสู่ภายนอกครับ
น้องทีออฟฟิตผมทานอยู่ครับ ผิวเนียน ใส มีออร่าเลยครับ
โพสต์ 2014-11-20 17:28:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แห้ง และ ลอก แก้วแนะนำครีมบำรุงของ DR.G ค่ะ ตัวนี้ใช้ได้จริง คุณผิวแพ้ง่ายใช้ได้เลยค่ะ รับรองไม่มีแพ้ แก้วใช้มา กระปุกที่ 3 แล้วนะคะ  ตอนนี้ก็ยังใช้อยู่ ตัวนี้เป็นเวชสำอางของเกาหลีค่ะ ใช้แล้วติดใจ ทำให้ผิวหน้ารู้สึกดีแก้มนุ่มขึ้นจากที่ เมื่อก่อนดูไม่ชุ่มชื้นเลย ตอนนี้รู้สึกว่ามันแตกต่างจากเมื่อก่อนมากเลยค่ะ
โพสต์ 2014-11-21 22:24:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นี ว่าอย่างนี้ลองใช้ครีมบำรุง Hydra สิค่ะ ของ Dr.G เป็นเวชสำอางค์ค่ะ ตัวนี้เน้นบำรุงคืนความชุ่มชื้นให้ผิว นีว่าตัวนี้น่าจะช่วยคุณได้นะคะ เพราะว่านีใช้อยู่ รู้สึกว่ามันดีหน้าไม่แห้งเหมือนเมื่อก่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้