ดู: 10124|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวแก้จมูกหมอปิติเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เปิ้ลจะมารีวิวแก้จมูกจากหมอปิติ นะ.เลอลักษณ์ค่ะ
ไปทำมาวันที่17/10/57 เหตุผลที่แก้และทำใหม่เพราะมีแต่คนทักว่าไม่โด่งเหมือนไม่ได้ทำ ซึ่งเรามีความรู้สึกน้อยใจมากจริงๆ
เมื่อได้ฤกษ์งามยามดีก็ไม่รีรอ โทรนัดคิว ลางาน อะไรเบ็ดเสร็จเรียบร้อย นั่งเครื่องออกจากขอนแก่นช่วงเช้า พอทำเสร็จก็นั้งเครื่องกลับ เล่นเอาซะเกืองตกเครื่องเรยทีเดียว รถติดเว่อร์ สภาพแบบว่าทั้งวิ่งทั้งเดิน กลัวจมูกสะเทือนก็กลัว บรรยายแค่นี้ค่ะ กลัวเบื่อ มาดูรูปกัน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-27 18:55:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปก่อนแก้จมูก

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IGameZa เมื่อ 2014-10-27 21:24

ไปทำวันเดียวกันเลยค่ะ
หมอปิติเหมือนกัน แต่พี่เสริมครั้งแรกค่ะ นี่รูปปัจจุบัน ถ่ายเมื่อกี้ค่ะ

รูปสุดท้ายด้านขวา ก่อนเสริมค่ะ

x
สวยธรรมชาติดีค่ะ. ว่าจะไปทำที่เลอลักษณ์เหมือนกันค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ ราคาเท่าไรคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-28 13:28:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
juthamatpim ตอบกลับเมื่อ 2014-10-27 22:25
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ ราคาเท่าไรคะ

ซิลิโคนอเมริกา12,900+ค่าแก้5,000 +ค่าทำประวัติ150 =18,050ค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-28 13:29:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
IGameZa ตอบกลับเมื่อ 2014-10-27 21:21
ไปทำวันเดียวกันเลยค่ะ
หมอปิติเหมือนกัน แต่พี่เสริม ...

สวยค่ะ แต่เปิ้ลคิดว่า1เดือนจะสวยกว่านี้แน่นอนค่ะ
Applelyz ตอบกลับเมื่อ 2014-10-28 13:29
สวยค่ะ แต่เปิ้ลคิดว่า1เดือนจะสวยกว่านี้แน่นอนค่ะ

ขอให้สวยๆๆๆไปพร้อมๆกันนะ
ทำแล้วสวยมากเลยค่ะ หน้าดูมีมิติขึ้นมากเลย
สวยค่ะ คุณหมอปิติขึ้นชื่อว่าสวยแบบธรรมชาติ พี่ก็หมอปิติเหมือนกันค่ะ
เดิมไปทำไหนมาค่ะ
สวยยจังเลยค่ะ
เป๊ะมากเลยค่ะ
ทรงสวยจังค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลย
อัพเดทรูปให้ดูเรื่อยๆนะคะ
เราก็ทำที่เลอลักษณ์ค่ะ สวยดี
คุณหมอปิติ รับแก้ไข ขูดฟิลเลอออกมั้ยค่ะ อยากทราบค่ะ รบกวนสอบถามหน่อยน่ะค่ะ อยากเอาออกแล้วเสริมกับคุณหมอปิติค่ะ ;(
ดูเป็นธรรมชาติเข้ากับหน้าเลยจ้า ชอบๆ
เรากำลังจะไปทำเหมือนกันค่ะ ได้คิวเดือนหน้า
กำลังตัดสินใจค่ะว่าจะทำกะหมอไรดีช่วยแนะนำค่ะ ที่โรงบาลเลอลักษ์
ชอบ จมูกคะสวยดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้