ดู: 1005|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก หมอนุ่น อทิตาคลีนิก 3 อาทิตย์ค่ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZeeKiN เมื่อ 2014-10-19 20:02

วันนี้จะมารีวิวจมูกซิลิโคนเกาหลี Lift&Lock Medical Grade ชนิดนิ่มพิเศษค่ะ

ตอนแรกนี้ดูรีวิวหลายหมอมากค่ะ แต่เราไม่ไม่ชอบโด่งเป็นแท่ง ดึงหนังตา  เข้ากับใบหน้า ไม่ใช่เอาซะหน้าเปลี่ยนไปเลย

และอยากมีปลายหยดน้ำ  แอบอ่านโหวงเฮ้งมาด้วย 555555

เรามาทำสาขา ข้างตั้งฮั้วเส็ง พอดีวันนั้นคุณหมอเข้าสาขานี้ค่ะปัจจุบันมีสาขาใหม่ที่ ปิ่นเกล้าด้วยน่ะค่ะ

มาดูซิลิโคนกันดีกว่าค่ะ

ตัวสีเหลืองนั้นแหละค่ะคือตัวที่เราทำ สองตัวสีขาวนั้นคือตัวเก่าน่ะค่ะ

ตัวนี้จะสามารถร่องครอบกระดูกของเราน่ะค่ะ ทำให้ซิลิโคคล็อคกับกระดูกไปเลย

ลดการเอียงการเบี้ยวที่จะเกิดภายในอนาคตน่ะค่ะ มีความนิ่มเท่าสองตัวสีขาว

ถึงความสูงของแกนไม่สูงเท่าสองตัวนั้น แต่ตัวนี้มีความปลอดภัย มากกว่าค่ะ

พอยุบตัวจะเนียนเป็นธรรมชาติค่ะเหมือนโด่งแต่เกิด 555555

มาดูรูปเลยดีกว่าน่ะค่ะ

ลืมบอกไปค่ะที่นี้มีให้กินยานอนหลับด้วยน่ะค่ะ

แต่เข้าไปห้องหมอไม่หลับเลยค่ะ ยังนอนคุยกับพี่ผู้ช้วยกับ คุณหมออยู่เลย

คุณหมอบอกว่ายานอนหลับตัวนี้มันจะออกฤทธิ์ช้าค่ะ เป็นยาขององค์การเภสัช

ที่ให้กินเพราะเวลาทำเสร็จจะได้ง่วงและหลับ จะได้ไม่ปวดมาก แต่เลือกจะไม่กินก็ได้น่ะค่ะ

คนที่อยากกินยานอนหลับควรมีเพื่อนไปด้วยค่ะฃ

ก่อนทำค่ะ

วันแรกเพิ่งออกจากห้องหมอเลยค่ะ

นี้คือยาที่ได้มาค่ะ ที่นี้ไม่งดกินของเผ็ดน่ะค่ะ คุณหมอบอกว่าน้ำมูกมันไม่ใช่เชื้อโรคน่ะค่ะกินได้ตามปกติ

แต่อาจจะงดไข่หรือของหมักดองไป 2 อาทิตย์ ที่นี้ตัดไหม 2 อาทิตย์ค่ะ ไม่เหมือนที่อื่นที่เพียงอาทิตย์เดียว

ต่อไปวันที่สองบวมมากที่สุดแต่ไม่ช้ำไม่เขียวเลย และไม่แผลด้านนอก มีแต่ไหมผลมาค่ะ

วัน 3  มาทำงานแล้วค่ะ เริ่มบวมน้อยลง "พี่ที่ทำงานบอกดีอ่ะ ไม่ค่อยบวมเลย "

หน้าสด มากค่ะ คือไม่ได้แต่งหน้าเลย 2 อาทิตย์จนกว่าจะตัดไหม เพราะแผลดดนน้ำไม่ได้

คุณหมอห้ามล้างหน้า เราเลยใช้น้ำเกลือเช็ดหน้าแทน

1 อาทิตย์แล้ว เย้ๆๆๆ

สิวขึ้นตรงดั้งเลยค่ะ ประจำเดือนมา เราเลยใช้แผ่นดูดสิง 3M ค่ะ

พยายามอย่าไปยุ่งกับมันมาก จมูกยุบลงเรื่อยๆค่ะ

2 อาทิตย์ค่ะ เพิ่งตัดไหมเลย เริ่มแต่งหน้าแล้ว รูปนี้แสงเข้าเยอะอาจมองไม่ชัดน่ะค่ะ

โผล่มาอาทิตย์ที่ 3 เลยดีกว่าค่ะ

ไม่มีการแต่งแอฟใดๆๆเลยห็นร่องรอยสิวอยู่บ้าง

สุดท้ายทั้งหมดในราคา 15,000 บาทน่ะค่ะ รวมทุกอย่างแล้ว คุณหมอใจดี แอบดุบ้างนิดหน่อยเพื่อความปลอดภัยของเราค่ะ พี่พนักงานให้คำปรึกษาใจดีทุกคนค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้