ดู: 731|ตอบกลับ: 0

[อื่นๆ] ก่อนหลังดูดไขมัน ต้นขา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fookas เมื่อ 2014-10-18 10:22

สวัดดีเพื่อน ๆ  มารีวิวรูปก่อนหลังทำเวเซอร์บริเวณต้นขาให้เพื่อน ๆ ชมถึงความเปลี่ยนแปลงค่ะ หลังจากทำผ่านไปแล้ว ร่วมหนึ่งเดือนค่ะ ถ่ายรูปเปลี่ยบเทียบ ก่อนหลัง เราถึงเห็นค่ะ ว่ามันเล้กลงแล้ว

ก่อนน้านี้จะถามแฟนทุกวันว่ามันลดลงบ้างหรือยัง เพราะเราเองยังไม่รู้รู้สึกเลยว่ามันลดลงเท่าไร อาจเป็นเพราะเราเฝ้ามองมันทุกวันก็เปนไปได้มั้ง แฟนก็ไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงนะค่ะ  จนเรากลับบ้าน ตจว. แล้วมีคนทักว่า ไปทำอะไรมา ดูเหมือนผอมลง "อ้าวหรอ"

แฟนเลยให้ลองเอารูปก่อนทำ กับปัจจุบันนี้ มาลองเปลี่ยบเทียบกันดู คือมันลดลงจริง ๆ ค่ะ (แต่น้ำหนักไม่ลดเลยค่ะ)

นี่ค่ะ ก่อนหลังทำ 1 เดือน
ก่อนหลัง ดูดไขมัน หมอชาติชาย.jpg

นี่ค่ะ ด้านหน้าค่ะ
เราทำกับหมอชาติชายนะค่ะ ราคา เหมาต้นขา 70000 ค่ะ
รูปมุมอื่นมีนะค่ะ แต่อยู่ ตจว เน็ตไม่ดีค่ะ เดี๋ยวกลับ กทม. จะลงรูปเพิ่มนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้