ดู: 701|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] โนมมมมมม เรา ค่าาาาาาาาาา

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนเพื่อนวันนี้เอาน้องนม สวยๆ  มาให้ดู  เราอยากทำมานานละค่ะ ติดนู่นติดนี่ แฟนก็ไม่อยากไห้ทำ แต่ไม่ไหว ละถ้าจะทำแล้วเลิกก็ไห้มันรู้ไป 5555+

เลยตัดสินใจทำค่ะ และแล้ว นางก็ต้องไปส่งที่คลินิกอยู่ดี ไม่อยากไห้ ทำค่ะ แต่ก็ไปส่ง......อิอิอิ  แสดงว่าไม่ขัดข้องสินะ เนี่ยค่ะ เหตุผลที่ทำไม เรา อยาก ทำ

หลังจาก ทำสองอาทิตค่ะ  แต่ จะบอกว่า แฟน ยิ้ม ตั้งแต่เหนวันแรกละนะคะ สวย ดี เรา ชอบ และก็คิดว่านางก็ชอบ 5555
นางไม่พูดถึง ค่ะ ว่าชอบหรือไม่ชอบ......แต่ ก็ นะ เราคิดเองค่ะว่าชอบ 5555  

เนี่ย ค่ะ สองอาทิตจะสามอาทิตละ ไม่ชอบไห้รู้ไป  เราชอบ หมอทำสวยมากเลยยยย ความร็สึกเรา นะ

อ้อ.....เกือบลืม เครดิต หมอ ชาติชาย นะคะ คลินิก อยู่ทองหล่อค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

กี่cc ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้