ดู: 1038|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ศัลยกรรมหน้าอกค่ะ (สาวสองค่ะ)

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ พี่ๆ น้อง ๆ ดั่งโด่งค่ะ วันนี้เรามีโอกาสได้ไปเสริมหน้าอกมาค่ะ วันนี้ก็เข้าวันที่ 5 แล้วค่ะ ลองเอาผ้าพันออกแล้วค่ะ ทรงก็โอเคดีค่ะ แต่ดูห่าง ๆ ไปหน่อยค่ะ หมอแนะนำให้พันผ้าไว้ก่อน หรือหาสปอตบาร์ใส่ไว้ก่อนค่ะ คือ ที่เราเข้าใจคงเป็นชั้นในที่ไม่มีขอบเล็กแนอะ  ประมาณนั้น

เราลองเปิดผ้าดูทรงหน้าอก แล้วก็พันผ้าตามเดิมค่ะ ให้เพื่อนสาวพันให้ เพราะพวกนาง ทำกันมาก่อนละ เรื่องพวกนี้ ชิวมาก เก่งกว่า พนง ของคลินิกบางคนอีกมั้ง 5555555

คืออนยากจะบอกว่า ตอนแรกที่กลับมาบ้าน ฟื้นจากยาสลบ เพื่อนเอารูปหน้าอก ก่อนพันผ้า ตกใจมากกก เพราะซิลิโคนมันดูห่างกันมาก ๆ ค่ะ
นี่ค่ะ ถ่ายในห้องผ่าตัด เพื่อนเอามาให้ดู มันห่างกัน จริง ๆ ค่ะ

คือวันดูห่างกันมากอ่า ดูเหมือนไม่เท่ากันด้วย ตอนนั้นตกใจมากก คือเสียเงินไปแล้ววว ได้มาแบบนี้จริง ๆ หรือ ดูไม่เป็นธรรมชาติเอาซะเลยค่ะ

พอมาวันนี้เปิดดุ โล่งใจค่ะ นี่ค่ะ วันที่ 5 เปิดดูค่ะ

เพื่อนๆ พี่ๆ ว่ามันดีขึ้นแล้วใช่ไหมค่ะ ปกติใช่ไหมค่ะ แบบนี้

พันผ้าตามเดิมค่ะ เพื่อนพันให้ เป๊ะซะ!!!!

กลับมาลงก่อนทำค่ะ 5555 ลืมลงตั้งแต่แรก เพื่อนด่า เมิง ๆ มัวเมาส์ เมิงไม่ลงก่อนทำให้เขาดูกันหรอ ถ้าทำแล้วไม่สวย เขาจะได้รู้ ว่าเมิงไม่สวยอยู่แล้ว 5555

เอ่อ เราทำมา 60000 ค่ะ ได้ราคาลดจาก 69000 ค่ะ ซิลิโคนอเมริกา ทรงกลมค่ะ ไม่จำกัดซีซี แต่เรารับได้เท่านี้ค่ะ
เพื่อนๆ มีอะไรแนะนำ การดูแลตัวเอง หรือให้เราไปบอกหมอ แนะนำเราห่อยนะค่ะ สาวสองศัลยกรรมครั้งแรกคร่ะ

เงินก้อนแรก กับการทำหน้าอกค่ะ
เดี๋ยวสักสองอาทิตย์ นวดเบาๆดันเข้าก้อสวยค่ะ...สปอร์ตบราคือชุดชั้นในไม่มีโครงที่เขาใส่กันประมาณว่า ใส่เล่นกีฬาหน่ะค่ะ...
ทำกับหมออะไรค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-15 11:49:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nnn1977 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-14 17:48
เดี๋ยวสักสองอาทิตย์ นวดเบาๆดันเข้าก้อสวยค่ะ...สปอร์ต ...

ขอบคุณค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-15 11:49:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
bmt ตอบกลับเมื่อ 2014-10-15 11:41
ทำกับหมออะไรค่ะ

คุณหมอชาติชาย เอพลัส ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้