ดู: 901|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] แก้จมูก ที่ดรีม คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ....เราเป็นอีกคนที่หาข้อมูลการแก้จมูกอยู่นานเป็นปีกว่าจะตัดสินใจแก้ กับหมอทรงยศ ที่ดรีมคลินิค คือเรื่องของเรื่องเราไปเสริมจมูกมาเมื่อ 5 ปีที่แต่มันแข็ง ทรงทื่อๆ เป็นแท่งๆ ไม่ชอบ อยากแก้นาน แล้ว แต่กลัวไม่สวยอีก ทั้งเจ็บทั้งเสียดายเงิน แล้วเมื่อช่วง2เดือนที่ผ่านมา เพื่อนเราไปดูดไขมันที่ดรีม คลินิค ชื่อเดิม ยศยา คลินิค นะคะ  แล้วให้เราไปรับกลับ ระหว่างนั่งรอก็เห็นลูกค้า มาหาหมอ มาเสริมจมูก มาปรึกษา มาทำน่นนี่นั่น เลยสอบถามราคาเบื้องต้น กับพนักงาน แต่ก็ยังไม่ได้ตัดสินใจอะไร  หลังจากนั้นก็เข้าไปที่คลินิคกับเพื่อนอีกหลายครั้ง เรารู้สึกชอบบรรยากาศการต้อนรับของพนักงานและบริการของที่นั้น อีกอย่าง ผลงาน การดูดไขมันเพื่อนเราผลเป็นที่น่าพอใจมาก และทุกครั้งที่เข้าไปจะเฆ้นลูกค้า มาทำจมูก มาตัดไหม ยิ่งกระตุ้นทำให้อยากแก้ แต่ติดตรงที่ช่วงนั้นยัังไม่มีเวลาพักฟื้น เพราะตอนทำครั้งแรก บวมมาก เลยเอาไว้ก่อน
ผ่านไปอีกครึ่งเดือนได้ เริ่มไม่ไหวละ ส่องกระจกยิ่งขัดใจ ยิ่งข้ามาดูรีวิวคนที่ไปเสริมจมูกกับหมอทรงยศ ยิ่งอยากแก้มากๆๆ เพราะทรงสวย และหลายๆคนบอกว่าไม่ค่อยบวม ไม่ค่อยช้ำ 7 วันตัดไหม ก็โอเคแล้วเลยตัดสินใจนัดเข้าไปปรึกษาแพทย์...ก็ไม่อะไรมาก คือใจก็ตั้งใจแก้ที่นี่90% แล้วแหละ แต่ขอพบแพทย์เพิ่มความมั่นใจอีกนิด สุดท้ายก็ตกลงว่างมัดจำและนัดวันแก้ในอีกสัปดาหืต่อมาค่ะ
.................วันนี้เอารูป ก่อนแก้ และ หลังแก้ 14 วัน มาให้ดูนะคะ ปล.จมูกเราไม่บวมมากคะหลังแก้ 3 วันก็ไม่ค่อยบวม
ไว้ว่างๆ จะมาเม้ารายละเอียด ให้ ถ้าเพื่อนๆคนไหน มีคำถาม ก็ถามไว้นะคะ เดวเราวางจะมาตอบคะ บ๊ายย บายยย
S__6250519.jpg S__6373404.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้