ดู: 956|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ในขอนแก่นทำจมูกที่ไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จะแก้จมูกใหม่เคยฉีดมา แต่ไม่รู้ว่าจะไปทำที่ไหนดี ในขอนแก่น ใครเคยทำที่ไหนหมอไหนบ้างทำแล้วสวยไม่เอียงไม่เบี้ยวไม่ต้องแก้บ่อยๆแนำนำด้วยค่ะ
เราจะไปแก้จมูกที่เคยเสริมสิริโคนมาแล้ว ที่เซนทรัลเลเซอร์คลีนิค วันที่ 19 นี้
ไม่รู้นะว่าจะออกมาเป็นยังไง เพราะทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับเบ้าหน้าเก่าเราด้วย ว่าสามารถทำสวยได้เท่าไหน สำหรับเรา สวยเท่าที่เราทำได้ดีกว่า ถ้าฝืนกลัวแย่ไปกันใหญ่ ส่วนเรื่องกลัวจมูกเอียง ขึ้นอยู่กับตัวเรา 90% เลยนะ อีก 10% ขึ้นอยู่กับหมอผ่าตัด

เราว่าศัลยกรรมก้อเหมือนซื้อล็อตเตอรี่อ่ะ ถูกรางวัลก้อดีไป ถ้าไม่ถูกก้ออยู่ตัว หรือถ้าซื้อมากไปก้ออาจล้มละลาย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-15 07:41:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำแล้วยังไงถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยนะค่ะ อยากห็นจัง@chaiyawan
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้