ดู: 2175|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอบุญถิ่น 1 วัน

[คัดลอกลิงก์]
วันแรกกะหมอบุญถิ่น
เอามาลงอีกนะอยากเห็น ก่อนทำด้วยจ๊ะ
น่าจะทำตามากกว่า เพราะตาคุณไม่เท่ากัน

เราอาจจะเข้าใจผิด เพิ่งตื่นนอนหรือเปล่าว

ชั้นตาเลยไม่เท่ากัน

ส่วนจมูกขอให้หาย เร็วๆๆนะจะ
คุณหมอเดียวกันเรยค่ะ

ของเรา สามวันแล้ว แต่ยังบวมอยู่ค่ะ

ของตะเองแทบไม่เห็นรอยช้ำเลย ขนาดวันแรกยังดูโด่งสวยแล้วค่ะ ^ ^ ดีจังๆ

(rep บน ที่ตาไม่เท่ากัน เปงเพราะว่า เพิ่งทำวันเดียวไงคะ มานกะเลยบวมๆ ช่วงตาด้วย ชิมิ ^^")

มา review ให้เพื่อนๆ ดูด้วยนะคะ

ยุบไวๆ ค่ะ ทานยา ให้ครบน้า

ทานน้ำใบบัวบก ด้วยค่ะ
สวยค่ะ ทำตาอีกนิด แจ่มมเลยค่ะ
จมูกเริ่มสวยแล้วค่ะ อดทนรออีกไม่กี่วัน เสร็จแล้วมารีวิวให้ดูบ้างนะคะ >[]<
หมอท่านเดียวกันเลย อิอิ

ของเรา1เดือนแล้วจ๊ะ

ยังไงก็หายไวไวนะ ดูจากรูปแล้ว มีแวว สวยมากๆเลยอะ
หวยเร้วๆๆนะคะ
เจ้าของกระทู้หายไปไหนนะ

ลงรูปให้ดูความเปลี่ยนแปลงด้วยนะ

รออยู่  อยู่รอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้