ดู: 915|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก คุณหมอชาติชายเอพลัสคลีนิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาอวดหน้าอกใหม่ของตัวเองค่ะ ไปอัพไซส์มาค่ะ 350ซีซีค่ะ ทรงหยดน้ำ
คล้อยนิดๆ ชอบเลยค่ะ อยากทำมานานแล้วค่ะ แต่หาเวลาไม่ได้ซักที ต้องขอบคุณดั้งโด่งค่ะที่มีข้อมูลและรีวิวดีๆ เยอะแยะเลย
สวยหลายๆที่เลยค่ะ แต่เลือกที่นี่เพราะโปรโมชั่นล้วนๆเลยค่ะ ผลงานก็มีให้เห็นอยู่เรื่อยๆ ค่ะ เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อน
เพราะเสริมหน้าอกถือเป็นเรื่องใหญ่สำหรับเราเหมือนกัน คุณหมอค่อนข้างให้ข้อมูลโอเคค่ะ อีกทั้งเราก็ไม่อยากได้เล็กหรือใหญ่จนเกินไป
ขนาดนี้กำลังโอเคค่ะ คุยกับคุณหมอเสร็จ ก็กลับมาตัดสินใจที่บ้านก่อนค่ะ แอบกลัวๆเหมือนกัน เพราะเราต้องสลบด้วย กลัวผลข้างเคียงด้วย
แต่ดูรีวิวของคนอื่นๆ และประสบการณ์ของหลายๆคนที่นำมาแชร์ก็ไม่เห็นจะน่ากลัวเท่ารั่ย เป็นไงเป็นกัน
ก็นัดคิว โอนมัดจำกะทางคลีนิคเสร็จสัพ ลางานล่วงหน้าไว้เจ็ดวันเลยค่ะ บางคนก็บอก4-5วันก็ทำงานได้แล้ว แต่เราเผื่อๆไว้ดีกว่าค่ะ
ถึงวันทำ ก็ไปคลีนิค ก็มีพนักงานมาคุยอธิบายการปฏิบัติตัว แนะนำวิธีการทานยา การทำแผล ซักพัก ก็มีคนมาเรียกให้ขึ้นไปเปลี่ยนชุดเตรียมตัวค่ะ
ได้เวลาขึ้นเขียงค่ะ แอบตื่นเต้น แอบกลัวด้วยค่ะ ข้ามไปเลยนะค่ะ หลังจากดเสร็จแล้ว ก็นอนพักอยู่ที่คลีนิค2ชั่วโมงกว่าๆ ก็ขอกลับมาพักต่อที่บ้านค่ะ
เดี๋ยวนำรูปมาให้ดูด้วยค่ะ ก่อนทำค่ะ

รูปนี้กลับมาพักที่บ้านค่ะ

รูปนี้ตัดไหมแล้วค่ะ เริ่มนวดๆบ้างแล้ว

โดยส่วนตัวค่อนข้างพอใจเลยค่ะ มั่นใจมากขึ้น ใส่ชุดไหนก็สวยค่ะ วันนี้พอแค่นี้ก่อนนะค่ะ

โพสต์ 2014-10-6 19:36:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังทำเจ็บ ระบมมากมั้ยคะ .. แล้วฉีดครั้งนี้อยู่ได้นานมั้ย..ราคาเท่าไหร่คะ
โพสต์ 2014-10-6 19:36:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังทำเจ็บ ระบมมากมั้ยคะ .. แล้วฉีดครั้งนี้อยู่ได้นานมั้ย..ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้