ดู: 2195|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ใครมัดจำเงินกับคลินิกปากน้ำศัลยกรรมบ้างน้อวว

[คัดลอกลิงก์]
คือพี่ชายผมเปิดข่าวเรื่องคลินิกปากน้ำศัลยกรรมปิดกิจการให้อ่านเมื่อกี้
เอิ่ม แต่ผมโทรหาคลินิกตอนบ่ายโมง ขอเลื่อนคิวผ่าตัด พนง.ก็พูดคุยปกติ ว่าได้ๆค่ะ
แล้วเงินมัดจำ 5 พันผมล่ะ

มีใครมัดจำเหมือนผมบ้างน้อววว. -.-'
อ่าวก็ขอเลื่อนคิว ไม่ได้ยกเลิกนี่คะ งง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-2 00:31:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือ ข่าวออกมาว่า คลินิกมันปิดกิจการไงคับ ปิดได้2วันแล้ว
จองไว้4เดือนที่แล้วค่ะ วางมัดจำ5000บาทเหมือนกัน  สงสัยจะไม่ได้คืนTT เสียดายตัง
เค้าปิดชั่วคราวค่ะ รอเรื่องเงียบ ปกติถ้ายกเลิกไม่ทำแจ้งก่อน 3วัน เค้าก็คืนเงินให้นะ ในใบมัดจำก็แจ้งเอาไว้
จองคิวไว้เหมือนกันค่ะ เดือนธันวา ทำไงดีอ่ะคะ โทรไปไม่มีคนรับเลย
ขอให้ไม่ปิดถาวรเถอะค่ะ เพราะอยากทำกับหมอท่านมาก เราจะติดต่อเค้าได้ทางไหนอิกไหมอะคะ
เครียดมากเรย T___T
มัดจำไปแล้วเหมือนกัน
เมื่อสักครู่นี้ได้โทรไปแล้วค่ะ ขออนุญาติแชร์ต่อนะคะ

สำหรับเราโดยส่วนตัวเชื่อมั่นในฝีมือคุณหมอค่ะ

สรุปไม่ได้ปิดคลินิคค่ะ แค่ปิดไม่รับสัมภาษณ์นักข่าว ยังเปิดปกติ

และยังไม่รับเคสทำใดๆ เพื่อรอทางกระทรวง หรือหน่วยงานที่เกี่ยวข้องมาดำเนินการ

เราได้คิว 3 ธันวา 57 โทรไปขอเลื่อน 25 พย 57 แต่ยังไม่มีใคร Cancel

เค้าบอกเป็นเหตุสุดวิสัยจริงๆ คนที่จะแพ้ยาสลบมี1 ในแสน

บอกตรงๆ ตอนแรกเขวมาก แต่ตอนนี้คิดว่า ก็ยังมั่นในฝีมืออยู่

เพราะเราทำอย่างเดียวตัดกราม ทำหลายอย่างกลัวร่างกายรับไม่ได้

เราซึกษามาเป็นปีสุดท้ายเลือกหมอท่านนี้

จะให้ไปยันฮี ก็กลัวไม่เรียว เพราะหมอเน้นตัดแค่มุมกรามไม่เน้นวีเชฟ

หรือเชียงใหม่ก็ไกลไป แล้วมักผ่าตัดนอกปาก กลัวเป็นแผลเป็น

สรุป เพื่อนๆจะทำอะไร คิดดีๆนะคะ แล้วแต่วิจารณญาณ

เราเอามาแชร์เฉยๆค่ะ เข้าใจหมอ เข้าใจคนไข้ เพราะเราอยากสวยเป็นปมด้อยมานานแต่เด็กค่ะ

^__^
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-2 14:20:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมโทรหาทางคลินิกเมื่อกี่ (บ่ายสองโมง) ผมขอเลื่อนคิวผ่าตัดเป็นต้นปีหน้า แต่ทางคลินิกบอกเดี่ยวจะโอนเงินมัดจำคืนให้ จะติดต่อกลับทีหลังอีกทีอ่าครับ ผมก็เอ่อออ ไปตามนั้น แต่ยังยืนยันจะผ่าตัดกับคุณหมอเช่นเดิม
มัดจำไปเหมือนกันค่ะ แต่ยังอยากทำกะหมออยู่ มั่นใจฝีมือค่ะ แต่จะเปิดมะไหร่ค่ะ
มั่นใจในฝีมือหมอเถอะค่ะ.. เราก้อไม่ขอรับเงินมัดจำคืน
ขอเบอคลีนิกด้วยคะขอบคุณคะเราได่คิวพฆจิกา จะโทรไปสิอบถามแต่ไม่มีคนรับสาย ขอบคุณมากๆคะ
ขอเบอคลีนิกด้วยคะขอบคุณคะเราได่คิวพฆจิกา จะโทรไปสิอบถามแต่ไม่มีคนรับสาย ขอบคุณมากๆคะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-15 14:27:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
087-683-9014 ผมโทรเบอรนี้นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้