ดู: 2536|ตอบกลับ: 2

[ดูแลผิว] ฉันต้องเปลี่ยนตัวเองสักที!! มาแชร์ผลิตภัณฑ์เพื่อผิวขาวคะ แค่อยากแนะนำน๊าา

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะเพื่อนๆทุกคน เราเป็นสมาชิกใหม่ดั้งโด่งนะคะ

ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวเลย เราชื่อ ปราง นะคะ เราบอกเลยว่าเราไม่ใช่คนสวย แต่เนื่องจากเรามีแฟนและเพิ่งเลิกกับแฟนไป จากคำที่แฟนบอกเราว่า "แบบเธอใครจะเอา"   แล้ววันนั้นแหละมันก็จากเราไปกับผู้หญิงคนอื่น เรายอมรับว่าเสียใจมากๆ แต่จากวันนั้น3 อาทิตย์ได้แล้วมั้งที่เลิกกับเขาไป เราก็พยายามเปลี่ยนแปลงตัวเองใหม่ เราก็แค่มนุษย์เงินเดือนธรรมดาคนนึงก็ไม่ได้มีเงินมากมายที่จะไปศัลยกรรม แต่เราก็เริ่มจากการรักษาผิวเพราะ เราเป็นคนผิวค่อนข้างคล้ำ รอยแผลเป็นก็มีเยอะด้วย....วันนึงเพื่อนที่ทำงานเราแนะนำให้เราใช้ โลชั่นไข่มุกผสมกลูต้าไธโอน ของ D-FAIR ตอนแรกเราก็ไม่สนใจอะไรหรอก คือเพื่อนชวนซื้อไง คือ ตอนนั้นมีโปรโมชั่น 3 หลอด 1,000บาท เราก็หารกับเพื่อน3คนๆหลอด ในความรู้สึกเราตอนนั้นเอาก็เอาว่ะ คือก็แค่โลชั่นเอง มีอย.คงไม่อันตรายอะไร (คือเราเป็นคนที่ตาขาวเรื่องกินกลูต้า ฉีดกลูต้ามากๆ) แต่ลึกๆเราก็อยากมีผิวสวย ขาวใสเหมือนคนอื่น แต่ตอนนั้นเราก็ว่ามันราคาแพงนะ สำหรับมนุษย์เงินเดือนอย่างเรา (จะบอกว่าเราค่อนข้างขี้เหนียวก็ได้ อิอิ) ทีนี้เราก็เป็นพวกที่ถ้าฉันเสียเงินแล้วมันต้องดีจริง เราก็เลยให้เพื่อนเราถ่ายก่อนใช้ไว้ เพื่อเราอยากรู้ว่าเราจะขาวขึ้นไหม?....จากตอนนั้นถึงตอนนี้ ผ่านไป2อาทิตย์ที่เราใช้ผลิตภัณฑ์ตัวนี้เราขอบอกว่าเราปลื้มมากๆ เพราะของเขาดีจริงๆ ทำให้เราขาวขึ้นจนมีคนทักเลยแหละ โลชั่นเขากลิ่นหอม เนื้อครีมก็ดีมากๆ ถ้าถามเราว่าเงิน 300 กว่าบาทที่เสียไปคุ้มไหม? เราบอกเลยคุ้มมากๆ เพราะเราแค่ทาโลชั่นเช้าเย็น เราไม่ได้กินกลูต้าอะไรเลย อาหารเสริมเราก็ไม่ได้กิน เสียเงินแค่นี้ทำให้เราดูดีขึ้น ขาวขึ้นด้วย เราใช้ไปแค่หลอดเดียวเอง ตอนนี้กำลังฝากเพื่อนสั่งเพิ่มอยู่

#เราไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไร เราแค่อยากมาแนะนำรีวิวผลิตภัฑณ์ดีๆก็เท่านั้น เพื่อแลกเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์ของแต่ละคนนะคะ ตอนนี้เราก็กำลังเก็บเงินทำจมูกอยู่ เลยเข้ามาหาข้อมูลในเว็บนี้ เลยอยากมาส่งต่อความสวย มาแนะนำสิ่งดีๆให้เพื่อนๆแค่นั้นเองคะ ส่วนเพื่อนคนไหนมีแนะนำเกี่ยวกับทำจมูกสวยๆ (ไม่แพงมาก) แนะนำเราด้วยน๊า อีกอย่างเรากำลังหายาลดนน.ที่เวิกๆอยู่ เรากลัวนิดนึงใครมีของอะไรช่วยแนะนำเราด้วยน๊าาา ขอบคุณคะ
S__7176205.jpg S__7176206.jpg
โพสต์ 2014-9-28 18:51:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราคอนเฟริมอีกคนจ้า
โพสต์ 2014-9-28 18:51:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราคอนเฟริมอีกคนจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้