ดู: 3684|ตอบกลับ: 6

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกภูเก็ต รีวิวจากน้องวิมนะคะ ฝากด้วยรีวิวแรกเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
                                  สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคนชาวดั้งโด่ง  เราชื่อวิมนะคะ คือก่อนจะรีวิวภาพให้เพื่อนๆดูกันต้องบอกก่อนว่าอยากขอโชว์ภาพ
แบบไม่เห็นหน้านะคะ( แต่อยากรีวิวมาก )  อยากให้เพื่อนๆเห็นการเปลี่ยนแปลงที่ทำให้เรารู้สึกดีมากๆ   ขอออกตัวแรงๆเลยว่า
เราเป็นคนที่มีหน้าอกเล็กมาก  ตลอดเวลาต้องอยู่กับยกทรงแบบที่เป็นดันทรงสุดๆหรือบางทีก็ต้องใช้ฟองน้ำเสริมเอา
  “ เรียกได้ว่าแบกน้ำหนักฟองน้ำกันเลย ”  ตามรูปนี้เลยคือแบนมาก

วิม 1

วิม 1

วิม 2

วิม 2

ต่อมาก็เริ่มได้ยินคนโน้น  คนนี้พูดเรื่องการทำศัลยกรรมจนเป็นเรื่องธรรมดา  เช่น  ทำจมูก  ทำคาง  
ทำอะไรต่อมิอะไรเรียกได้ว่า  เยอะ !!   ก็เลยลองถามใจตัวเองดูว่า  ถ้าเป็นเราอ่ะเราอยากทำอะไร  
เท่านั้นแหละคำว่า  นม นม นม นม นม  คำนี้ลอยมาเลย 55555  เราอยากทำหน้าอกมากถึงมากที่สุด  
เลยลองหาข้อมูลว่าที่ไหนทำศัลยกรรมเสริมหน้าอกบ้าง  เราอยู่ที่ภูเก็ตนะ  แต่ยังเคยคิดเลยว่าถ้าจะทำทั้งที
คงต้องไปกรุงเทพเพราะมีแหล่งหรือคลินิกศัลยกรรมเยอะมาก  แต่ก็ไปเจอคลินิกนึงที่ภูเก็ต  เลยลองเข้าไปปรึกษา  
ให้คุณหมอดูลักษณะหน้าอก  ซึ่ง......อายมากกกกกก   แต่ก็ต้องทนเพื่อความสวย  หลังจากหมอตรวจ  
วิเคราะห์และให้คำปรึกษาแล้ว  คำตอบที่ได้มาคือ  ถ้าจะให้ดูเป็นธรรมชาติก็ควรเลือกเป็นทรงหยดน้ำ   
และเราสามารถเลือกขนาดของซิลิโคนได้สองไซส์  คือ  300  cc. และ   330  cc.  ถ้าขนาดใหญ่กว่านี้คงอันตราย  
เพราะเราหน้าอกแบนมาก  ถ้าใส่ซิลิโคนที่มีขนาดใหญ่เกินไปผิวหนังจะรองรับความเปลี่ยนแปลงไม่ได้  
คงจะอกแตกกันเลยทีเดียว  และอีกอย่างเราอยากจะให้ลักษณะของหน้าอกดูเป็นธรรมชาติด้วย  เลยไม่เน้นขนาดใหญ่อะไรมากมาย       

วิม 3

วิม 3

และนี่เป็นภาพหลังจากเสริมหน้าอกไปแล้วประมาณ   51  วัน  ขอบอกเลยว่าช่วงหลังผ่าตัดพอรู้สึกตัวก็เจ็บมากๆ
  อาจเป็นเพราะจากคนไม่เคยมีหน้าอก  แล้วพอดูมๆขึ้นมาคงตึงมากๆ  ยิ่งช่วงสองอาทิตย์แรก  
ต้องร้องโอ๊ย ๆๆๆๆๆ บ่อยมาก  น้ำตาไหลกันเลยทีเดียว    พออาการปวดเริ่มน้อยลงก็รู้สึกดีขึ้นอย่างมากมาย  
เริ่มจะมองหน้าอกตัวเองผ่านกระจกตรงหน้าบ่อยๆ  มองซ้ายมองขวา   ชอบๆ ปลื้มๆ ยิ้มได้ทั้งวัน  

วิม 4

วิม 4

วิม 5

วิม 5

สองภาพนี้เป็นภาพหน้าอกหลังจากที่เริ่มจะหายปวดแล้ว  เห็นมั้ยค่ะว่ามันเปลี่ยนแปลงไปจริงๆ
มันทำให้มั่นใจขึ้นมากๆ  เวลาจะใส่เสื้อผ้าก็มั่นใจ  ไม่ต้องยุ่งยากจัดทรงฟองน้ำเหมือนเคยๆ  เยี่ยม !!
                  ถ้าเพื่อนๆที่ภูเก็ต  หรือเพื่อนๆที่อยู่ต่างจังหวัดมีทริปจะไปเที่ยวภูเก็ตหรือสนใจจะเสริมหน้าอก
ให้สวยและมั่นใจแบบนี้บ้างลองติดต่อไปได้เลยนะค่ะที่   ฟีร์บิวตี้  คลินิก ภูเก็ต  Phi Beauty Clinic  Phuket   
087-6883999  คุณหมอให้คำแนะนำแบบละเอียดมากๆ  ปรึกษาฟรีเลยนะคะ  ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม

ขอบคุณเพื่อนๆมากๆที่ให้เวลากับรีวิวเล็กๆของวิม  วันหน้าถ้ามีเรื่องดีๆจะเอามาส่งต่อ
ให้เพื่อนทราบนะค่ะขอบคุณมากๆเลยค่ะ

โพสต์ 2014-9-27 14:51:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าทำนมมาแล้ว จะใส่ผ้าใส่เสื้ออะไร มันก็สวยอ่ะค่ะ คือมีนมงัย จะใส่อะไรก็ดูดี
ถ้าจะมารีวิวจริงๆ แนะนำให้ถ่ายแบบไม่มีเสื้อผ้านะคะ จะได้เห็นถึงฝีมือหมอไปเลย สวย คล้่อย อะไรยังไง
จะเบลอหัวนม หรือจะปิดจุก ก็ไม่ผิดกฎิกา   ถ่าย before กับ after ให้เห็นกันจะจะ ไปเลยว่าไปทำกับหมอมาจริงๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-28 11:02:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
yingmoi ตอบกลับเมื่อ 2014-9-27 14:51
ถ้าทำนมมาแล้ว จะใส่ผ้าใส่เสื้ออะไร มันก็สวยอ่ะค่ะ ค ...

ขอโทดด้วยค่ะคือเพิ่งจะรีวิวจริงๆ  ไม่ได้ตั้งใจนะค่ะ  
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-28 11:03:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ  เป็นอีกหนึ่งกำลังใจเลย ^ ^
โพสต์ 2015-3-30 20:39:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้