ดู: 3872|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] แก้ไขคางสองชั้น ทำยังไงดีคะ?

[คัดลอกลิงก์]
ถามหน่อยค่า... เรามีคางสองชั้น ทั้งๆ ที่ผอม และอายุยังไม่เยอะ (ไม่ใช่คางห้อยแบบเหี่ยวๆ น่ะค่ะ) แต่ว่าเป็นที่โครงสร้างของหน้าเรา เป็นกรรมพันธุ์มั้งค่ะ เพราะแม่เราก็เป็นแบบนี้ค่ะ

อยากถามว่ามีใครเคยไปทำศัลยกรรมลดคางสองชั้นมั้ยคะ? มันมีวิธีอะไรบ้างอะคะ? เราไม่อยากเสริมคาง เพราะคางก็ไม่ได้สั้นมากค่ะ

ใครเคยดูดไขมันคางมั้ยคะ? เจ็บมั้ย รักษาตัวนานมั้ย? ทำที่ไหนได้บ้าง...

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ลองศึกษาดู หลายๆ กระทู้นะคะ
สู้ๆค่ะ เราแนะนำที่เลอแบ้งค็อก สาขาประชานิเวศกับหมอโอภาส นะ หมอคนนี้เก่งจริง อะไรจริง ลองเค้าไปปรึกษาดูได้ค่ะ
คางสองชั้นเป็น ยังไงครับ รบกวน จขกท. ลงรูปให้ดูหน่อยครับ
เท่าที่เราลองฟังๆจขกท.แล้ว
คางสองชั้นที่ว่าคือ"เหนียง"
หรือป่าว ถ้าใช่ เราก็เป็นเหมือนกันจ้า
รอฟังคำตอบแล้ะทางออกอยุ่เหมือนกันน่ะจ้า :)
ฉีดMeso Fat ที่แก้มและลดคาง2ชั้นได้ เห็นผลชัดเจนดีจ้าเราฉีดอยู่ ครั้งแรกก็รู้สึกดีขึ้นแล้ว
หลังฉีดจะปวด 2-3 วัน หมอแนะนำฉีดสัปดาห์ละ1ครั้ง ฉีดประมาณ 4- 5 เข็ม ก็งามแล้ว
ตัวที่ฉีดชื่อSRS Serum Corporel ของฝรั่งเศส หนึ่งกล่องมี 10ขวด ราคา 4200 บาท/กล่อง
ค่าฉีดครั้งละ 1000 บาท คลีนิค อยู่แถวโชคชัย 4 หมอเก่งมาก มือเบาดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้