ดู: 11389|ตอบกลับ: 60
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้ไขจมูกรอบที่ 5 สวยเป๊ะที่เมโกะคลินิก คุณหมอศุภศิษฏ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อกาญจณาคะ อยากจะเขียนรีวิวถึงอุทาหรณ์สำหรับคนที่อยากทำศัลยกรรมเสริมจมูกแล้วผิดพลาด หรือคนที่รู้สึกสิ้นหวังในการทำศัลยกรรมพลาดส่วนตัวแล้วทำศัลยกรรมเสริมจมูกและแก้ไขมาทั้งหมด  4 รอบ ผ่านความรู้สึกแย่ท้อแท้และเสียเงินไปจำนวนมาก ขอเล่าคร่าวๆแล้วกันนะคะ ปลายจมูกเคยทะลุมา 1 ครั้ง พอไปแก้ไขทำให้ปลายจมูกบุ๋มลงไป และนี้คือผลของการแก้ไขครั้งที่ 4 คะ

ครั้งล่าสุดนี้ได้จมูกเอียงอย่างที่เห็นคะ  ความรู้สึกตอนนั้นคิดว่าคงหมดโอกาศที่จมูกจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมแล้วคะ แต่ก็ไม่หมดหวังซะทีเดียว ก็เริ่มหาข้อมูลของคนที่ทำศัลยกรรมที่ผิดพลาดจากเวปดั้งโด่ง ว่าแก้ไขที่ไหนได้บ้าง คุณหมอท่านไหนดี คลินิกไหนรักษาแบบไหน เทคนิกไหนอะไรยังไง จนมาเจอเมโกะคลินิก ได้คิวคุณหมอศุภศิษฏ์ หลังจากได้พูดคุยถึงปัญหาที่เป็นแล้ว คุณหมอแนะนำว่าสามารถแก้จมูกและเล็มเนื้อที่ปลายจมูกแก้รอยบุ๋ม โดยใช้เนื้อที่ก้นเพื่อจะได้หนากว่าใช้เนื้อหลังหู ตอนแรกไม่คิดว่าจะสามารถแก้ไขได้แต่คุณหมอสามารถทำได้คะ ตอนนี้รู้สึก happy มาก เพราะสวยขึ้นมากด้วยคะ

รูปหลังทำนะคะ ประมาณ 8 เดือนแล้วคะ

กรณีของเราถือว่าโชคดีมากที่สามารถแก้ไขได้ แล้วทำให้กลับมาสวยอีกครั้ง ฝากไว้สักนิด สำหรับใครที่อยากจะทำศัลยกรรม หาข้อมูลให้ดี เลือกหมอ เลือกคลินิกให้ดี หากผิดพลาดแล้วจะเสียใจตลอดชีวิตนะ

** รอดูอัฟเดตความเปลี่ยนแปลงเรื่อยๆนะคะ
สวยขึ้นมากๆคะ  ยินดีด้วยนะคะ  สอบถามเพิ่มเติม  สี่ที่แรก จขกท ไปเสริมจมูกจากที่ไหนคะ
ตอนแรกเหมือนป้าเลยคะ พอทำแล้วสวยมากๆ ดูตอนแรกตกใจ
นึกว่าคนล่ะคน
โชคดีมากเลยค่ะ ที่ยังสามารถแก้ไขได้ทัน คุณหมอเก่งมากเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-25 15:50:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
BabyCindy ตอบกลับเมื่อ 2014-9-24 11:10
แก้ด้วยอะไรค่ะ แล้วแพงไหมค่ะ

ของเราด้วยความที่เคยแก้มาหลายครั้ง ทำให้เนื้อจมูกบางมาก จึงต้องแก้ด้วยการใส่ซิลิโคลน แล้วเติมปลายจมูกด้วยเนื้อแถวสะโพกค่ะ เราทำที่ราคา 50000 บาทเป็นช่วงโปรโมชัน แต่ตอนนี้ ราคาอาจเปลี่ยนแปลง รบกวนโทรสอบถามทางคลินิกได้เลยนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-25 16:42:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Namdo ตอบกลับเมื่อ 2014-9-24 14:51
สวยขึ้นมากๆคะ  ยินดีด้วยนะคะ  สอบถามเพิ่มเติม  สี่ที่แรก จขกท ไปเสริมจมูกจากที่ไหนคะ

ขออนุญาต ไม่ตอบนะคะ เดี๋ยวมันจะเป็นการดิสเครดิต เรามาโฟกัสที่ๆทำให้เราสวยดีกว่าเนอะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-25 17:15:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mickyminne ตอบกลับเมื่อ 2014-9-24 16:18
ตอนแรกเหมือนป้าเลยคะ พอทำแล้วสวยมากๆ ดูตอนแรกตกใจ
นึกว่าคนล่ะคน

เหมือนป้าเลยหรอคะ  อิอิ แต่ตอนนี้สวยแล้วใช่ไหมเอ่ยย สวยได้เพราะเมโกะเลยนะเนี่ย ต้องยกความดีความชอบให้เค้าเนอะ
สวยมาก เหมือนคนละคนเลย
โชคดีมากเลยที่แก้ทัน สวยมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
โชคดีมากค่ะ ที่สามารถแก้ได้ สวยมากด้วยค่ะ
ได้ทรงสวยมากเลย ทำแล้วหน้าเด็กลงด้วยค่ะ
สวยมากโอเคเลยค่ะ โชคดีจริงๆที่แก้ไขแล้วดี
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-13 14:38:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ririn11 ตอบกลับเมื่อ 2014-9-26 14:01
สวยมาก เหมือนคนละคนเลย

ขอบคุณค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-14 10:14:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nanzy99 ตอบกลับเมื่อ 2014-9-30 16:59
โชคดีมากเลยที่แก้ทัน สวยมากเลยค่ะ

ใช่ค่ะ เราโชคดีมากเลย เหมือนเกิดใหม่เลย สวยขึ้น เด็กขึ้นด้วย อิอิ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-14 13:06:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pear_20 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-1 17:21
สวยมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย

ขอบคุณนะคะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-14 15:40:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Deedaa_Zaa ตอบกลับเมื่อ 2014-10-10 16:44
โชคดีมากค่ะ ที่สามารถแก้ได้ สวยมากด้วยค่ะ

ใช่ค่ะ โชคดีมาก ต้องขอบคุณเมโกะ ที่ทำให้มีวันนี้ได้
หนูจะไปแก้ที่เมโกะเหมือนกันค่ะ อยากได้โด่งงเค้าทำโด่งมั๊ยค่ะ
โชคดีมากเลยค่ะ ที่เจอคุณหมอที่เก่ง คลินิคที่ดี ทำจมูกออกมาได้สวยมากๆเลยค่ะ
โชคดีมากเลยค่ะ ที่แก้ได้ แถมอกมาสวยอีกด้วย สุดยอดเลยค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ โชคดีมากจริงๆ
ได้ทำตามาด้วยป่าวคะ
สวยมากและหน้าเด็กลงมากๆๆๆ
โชคดีจริงๆ เหมือนเกิดใหม่เป็นอีกคนเลย
สวยค่ะ หน้าดูเด็กลงมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้