ดู: 1747|ตอบกลับ: 6

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ผมตาสองชั้นหนาและใหญ่อยากชั้นตาเล็กลงแบบสองชั้นหลบใน รบกวนช่วยแนะนำหมอหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
อย่างที่บอกเลยครับผมตาสองชั้นหนาและใหญ่และไม่เท่ากันด้วย(เป็นโดยกำเนิด)บางวันก็เป็นตา3-4ชั้น ไม่ชอบเลย มันดูใหญ่ๆ บางทีก็หวานๆไป ไปรับกับปากจมูกเลย อยากชั้นตาเล็กลงอะครับแบบชั้นเดียวหรือสองชั้นหลบในไปเลย ไม่ทราบว่ามีหมอหรือคลีนิกไหนรับทำมั้ยครับ รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
โพสต์ 2014-9-24 11:03:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าจะกล้ามเนื้อตาอ่อนแรง ข้างที่ใหญ่นะคะ ลองไป รพ รามาดูนะ อันนี้เป็นโรคนะ รักษาได้
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-24 15:12:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกคนมากครับ ใครมีความเห็นเพิ่มเติมรบกวนบอกด้วยครับ ขอบคุณครับ
โพสต์ 2014-9-30 16:57:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาหลบใน หมอกลวัชร์ เอกมัยซอย3 ครับ
โพสต์ 2014-10-18 14:51:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตาเพื่อนเราก็เป็นเจ้าของกระทู้ เลย เราก็เลยแนะนำให้ปรึกษาหมอที่ รพ.บางมด หมอแนะนำดีมากนะ สุดท้ายเพื่อนเราก็เลยตัดสินใจแก้ที่ รพ. พอทำออกมาแล้วดูดีมาก มันเป็นธรรมชาติไม่หลอกตาด้วย ลองไปปรึกษาดูนะ
โพสต์ 2015-1-3 03:38:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณหมอสมยศ ที่ยศการคลีนิก OK เลยนะคะ จากที่มีคนไปทำมา ราคาอาจจะสูงแต่ถือว่าทำแล้วจบ  เพื่อนหลายคนไปทำมาบอกว่าคุณหมอจะแนะนำและถามความต้องการของลูกค้าก่อน ถ้าทำตามคุณหมอแนะนำ ทางคลีนิกจะแก้ไขให้กับลูกค้าโดยไม่คิดค่าใช้จ่าย เช่น การแก้ร่องน้ำตา หลังการผ่าตัด หากลูกค้ามีปัญหา สามารถโทรมาสอบถามเป็นเคสๆได้ ดูแลลูกค้าดีมากค่ะ
โพสต์ 2015-1-4 22:28:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Asakusa เมื่อ 2015-1-4 22:32
Asakusa ตอบกลับเมื่อ 2015-1-3 03:38
คุณหมอสมยศ ที่ยศการคลีนิก OK เลยนะคะ จากที่มีคนไปทำมา ...

ขอแก้ข้อความนิดหน่อยนะ เพื่อไม่ให้เป็นการเข้าใจผิด การทำตากับคุณหมอสมยศที่ยศการคลีนิก คุณหมอจะทำการตกลงกับลูกค้า ในเรื่องของขนาดชั้นตา ซึ่งขนาดปกติจะอยู่ที่ 7mm พอตกลงแล้ว ตอนผ่าตัด คุณหมอจะช่วยดู ความผิดปกติและจะแก้ให้เลย โดยไม่คิดค่าใช้จ่ายเช่น แก้ร่องน้ำตา แต่ส่วนทำเสร็จแล้ว หากลูกค้าไม่ชอบ อันนี้น่าจะอยู่ที่ดุลพินิจของคุณหมอ ว่าเสียค่าใช้จ่ายในการแก้เท่าไหร่ เพราะได้ตกลงกับคุณหมอตั้งแต่แรก ส่วนการติดตามผล คุณหมอจะนัดตรวจซ้ำ หรือ ลูกค้าจะโทรนัดได้ ไม่ใช่ปัญหา ฝากไว้แค่นี้จ๊ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้