ดู: 1444|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] มีใครพอที่จะแนะนำคลินิกทำหน้าอกบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าเราอยากจะทำหน้าอก บ้านเราอยูู่แถวๆทองหล่อเห็นมีคลินิกศัลยกรรมเยอะแยะเรยใครพอจะรู้คลินิกทำหนาอกดีบ้างเอ่ย
เราไม่แน่ใจเรื่องสถานที่ แต่เรามีชุดกระชับหลังทำแนะนำครับ LINE : nawassaphol
เราทำมาแล้วค่ะ ที่ดรีมคลีนิค กับหมอทรงยศค่ะ

คลีนิกสะอาดมากค่ะ คุณหมอจดี ทำดีมากเลย เราแผลแห้งเร็วมากกกก

ผลงานออกมาก็สวยค่ะ
แนะนำหมอชาติชายค่า ทองหล่อ12
เพื่อนสาวไปทำมา สวยทุกๆนาง
เคยเห็นแต่เพื่อนไปทำที่ รพ.บางมด นะ หมอแนะนำดีมาก โดยส่วนตัวเรามองว่าทำออกมาแล้วสวย
แนะนำ หมอทรงยศ ดรีมคลีนิกค่ะ

เราเพิ่งไปทำมาค่ะ หมอทำดีมาก แผลเราหายเร็ว สวยด้วยค่ะ

ลองดูรีวิวเราได้นะ

ไม่เคยศัลยกรรมหน้าอก
แต่อยากให้ศึกษาเรื่องหมอที่ทำดีๆ นะค้า
ช่วงนี้มีเรื่องออกมาเยอะมากต้องระวังตัวกันด้วยค้า
รอชมรีวิวค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=101529

เราก็ทำกับหมอทรงยศ มาคร่าาา
serene ตอบกลับเมื่อ 2014-10-29 10:29
แนะนำ หมอทรงยศ ดรีมคลีนิกค่ะ

เราเพิ่งไปทำมาค่ะ หมอท ...

รีวิวเธอตั้งเป็นส่วนตัว คนเข้าดูไม่ได้อ่ะจ้า
แนะนำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ
ลองดูอัครา คลินิกค่ะ หมอให้คำปรึกษาดีมาก เจ้าหน้าที่ก็บริการดี ผ่าออกมาแล้วแผลผ่าตัดเล็กค่ะ แล้วก็หายไวด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้