ดู: 3860|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ช่วยดูให้หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าทำคางได้ประมาณ2เดือนแล้วค่ะ. อยากถามผู้รู้ว่าอาการแบบในรูป ผิดปกตอมั้ยค่ะ ตอนนี้จิตตกมากกเลยค่ะ

image.jpg (206.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-21 16:49:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากรู้ว่าเป็นรอยซิลีโคนที่กำลังรัดตัวหรือว่า มันยังบวมอยู่ค่ะ แล้วแบบนี้้ผิดปกตอมั้ย
มันคืออารัย อ่าค่ะ พึ่งไปทำมา  15 วัน บวมมาก หมอพึ่งรีดเลือดออกจากแผล ตอนนี้แอบลุ้นอยู่เหมือนกัน ว่าจะเข้ารูปไหม แต่ยังไงก็สู้ๆๆ น่ะค่ะ เราจะเป็นกำลังใจให้
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-22 14:58:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Emiga เมื่อ 2014-9-21 20:02
มันคืออารัย อ่าค่ะ พึ่งไปทำมา  15 วัน บวมมาก หมอพึ่งรี ...

เราทำมา ประมาณ 2 เดือนละ ค่ะ  บวมๆ ยังบวมๆอยู่เลยค่ะ ว่าจะเข้าไปหาหมออยู่ค่ะ แต่ยังไม่มีเวลาไปเลยค่ะ /ขอบคุณค่ะ เช่นกันนะค่ะ
เราก้มีประสบการณ์ทำคางมา ตอนนี้ได้ 4 เดือน จะ 5 เดือนละ อยากจะบอกว่าทำคางนี่ หายยาก หายช้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ คาง 6 เดือนเริ่มเห้นรุปทรงที่แท้จริงนะค่ะ มันจะยุบเรื่อย แต่ช้ามากๆ ๆๆๆๆๆๆๆ คางตอนแรกเราทำมากับหมอชาติชาย ทองหล่อ ดุตลก แต่เราก้เลยนวดคาง มันจะได้ดุไม่เป้นก้อนๆ นะค่ะ นวดจนตอนนี้ คางโอเคสวยแล้ว ทำคางนี่เป็นอะไรที่ ถ้าเพื่อนๆจะทำคิดให้ดีนะค่ะ มันไม่ได้เสริมมาแล้วจะสวยเหมือนเสริมจมูก เสริมคางนี่ ใครไม่เคยเสริมจะไม่รู้เลย ว่าบางทีเสริมมาก้เหมือนไม่เสริม เสริมคางส่วนใหญ่คนที่เสริมจะรู้ว่ามันโปะ เป็นก้อน ไม่เข้ากับหน้าบ้าง คนที่เสริมมาสวยพุดเลยโชคดี

แสดงความคิดเห็น

ช่วยแนะนำวิธีการนวดคางหน่อยได้ม้้ยค่ะ^^  โพสต์ 2014-9-23 17:02
หายไวๆนะคะ มาอัปเดทอาการเรื่อยๆนะคะ จะรอติดตาม
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-23 17:02:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
PRAEWWY02 ตอบกลับเมื่อ 2014-9-22 19:21
เราก้มีประสบการณ์ทำคางมา ตอนนี้ได้ 4 เดือน จะ 5 เดือนล ...

ขอบคุณนะค่ะ สำหรับ คำแนะนำ    วิธีการนวดคางยังไงหรอค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-23 17:03:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
malirin ตอบกลับเมื่อ 2014-9-23 10:42
หายไวๆนะคะ มาอัปเดทอาการเรื่อยๆนะคะ จะรอติดตาม

ขอบคุณค่ะ ยังไงจะมาอัพเดตอาการเรื่อยๆ นะค่ะ ^^
ใช่เข้าที่นาน เค้าก้อทำมา 10 เดือนแล้วยังชาอยู่บาง แต่ก้อไม่ตกกะใจ

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้ไม่ทราบยังชาอยู่ไหมคับ ผม จะอาทิตย์แล้ว ยังไม่หายช้าเลย  โพสต์ 2015-12-5 18:12
ตอนนี้คางเข้ารูปแล้วน่ะค่ะของมี้ สวยได้ตั้งใจ เบย แต่ไม่รู้จะลงรูปให้ดูยัง แอดไลน์ได้น่ะคะ่ Emigaza ค่ะ  สู้ๆๆน่ะค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=101121

1เดือน แล้วค่ะ คาง ทีเเรกน๊อยมากก คางเป็นมะม่วง คิดมากกกกกกกกกก ที่สุด
http://www.dungdong.com/forum.ph ... d=102114&extra=

สู้ๆๆน่ะค่ะ
ตอนนี้เป็นไงบ้างแล้วคะ
ของเราก้อเป็นก้อนค่ะ..เครียดสุดๆค่ะ. ขอให้หายไวๆนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้