ดู: 10466|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกหมอเทพไม่เท่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
ไปแก้หน้าอกกับหมอเทพมาค่ะ คืดทำจากที่อื่นได้ปีนึง แล้วอยากเพิ่มขนาดก็เลยไปทำกับหมอเทพ เพราะน้าและเพื่อนน้าไปทำก็ไม่มีปัญหาอะไร หมอใส่ให้ 500cc กับ 470cc  แต่เล็กกว่าของน้ามาก น้าสาวใส่แค่ 400cc แต่ตูมมากๆๆๆๆๆๆ แล้วตอนนนี้หน้าอกมันก็เป็นแบบนี้ (ทำตั้งแต่ 21 มิ.ย.)

รูปนี้ตอนทำเสร็จวันแรกดูแล้วไม่น่าจะมีปัญหา

รูปนี้ช่วงที่ยังช้ำๆยุ

ตอนแรกก็กังวลมาก ไม่รู้จะยังไง จนถึงตอนนี้หยอดยาไป 2 ครั้งแล้ว ก็ยังไม่ดีขึ้น
ตอนนี้เซ็งมากๆ ไปไหนมาไหนก็ต้องคอยหาอะไรมาบังไว้เพราะมันเห็นชัดมาก อายเค้า ใครมีวิธีแก้ช่วยบอกหน่อยค่ะ
กังวลตรงที่มันไม่เท่ากันเหรอคะ
ปัญหาหน้าอกเล็กใหย่ไม่เท่ากันเป็นเรื่องปกติค่ะ ถ้าเป็นเรื่องสูงตำ่ไม่เท่ากันพอมีวิธีบรรเทาหั้ยดีขึ้นนะคะ คือใส่บราแร้วดึงสายข้างที่คล้อยขึ้นหั้ยเสมอกับข้างปกติค่ะ นวดบีบขึ้นบ่อยๆเน้นข้างที่ต่ำกว่า เมื่อก่อนเราก้อสุงต่ำไม่เท่ากัน ตอนนี้ดีขึ้นแร้วค่ะเท่ากันแร้ว พยายามนวดบ่อยๆค่ะ การนวดช่วยได้เยอะแต่ต้องนวดอย่างถูกวิธีนะคะ

แสดงความคิดเห็น

บีบขึ้นตามสองภาพสุดท้ายค่ะ เน้นข้างที่ต่ำ ใส่บราตอนนอน ช่วยได้ค่ะ แต่เช้ามาตื่นมานวดด้วยนะคะ ป้องกันผังผืด  โพสต์ 2014-9-30 21:48
หยอดยาเป็นยังไงเหรอค่ะ ทำเผื่ออะไรคะ
ขอบคุณค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-20 22:52:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Girl_lov_Star เมื่อ 2014-9-20 22:20
หยอดยาเป็นยังไงเหรอค่ะ ทำเผื่ออะไรคะ
ขอบคุณค่ะ ...

ตอนหยอดเค้าเอาผ้าปิดหน้าไว้ค่ะ ไปถึงเค้าก็ให้ถอดเสื้อ รอหมอมาฉีดยาชา เพราะเห็นเค้าบอกว่ายาเข็มใหญ่ แล้วหมอก็เหมือนเอาอะไรแทงเข้าไปข้างแผลผ่าตรงรักแร้อะค่ะ เข้าไปลึกมากเกือบถึงนมอีกข้าง รู้แค่นี้ค่ะ เพราะเค้าปิดไว้ไม่ให้ดูแล้วหมอก็เย็บแผลให้เข็มนึง เวลาขยับแขนรึช่วงตัวจะได้ยินเสียงน้ำจากข้างในอะค่ะ น่าจะเป็นตัวยา แต่ฉีด2 ครั้งแล้ว ไม่เห็นดีขึ้นเลย
ตอนหยอดยานี่เจ็บมากไหมคะ ฟังแล้วน่ากลัวจัง
ขอให้หายเร็วๆนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-22 05:10:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Maymintt เมื่อ 2014-9-21 13:59
ตอนหยอดยานี่เจ็บมากไหมคะ ฟังแล้วน่ากลัวจัง
...

รู้สึกกลัวเหมือนกันค่ะแต่ไม่เจ็บเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-22 05:10:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Maymintt เมื่อ 2014-9-21 13:59
...

รู้สึกกลัวเหมือนกันค่ะแต่ไม่เจ็บเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-22 05:10:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nils เมื่อ 2014-9-21 17:12
ขอให้หายเร็วๆนะคะ

ขอบคุณค่ะอยากให้มันสวยเร็วๆค่ะ อายเค้า
ขอให้หายไวๆนะคะ สู้ๆเป็นกำลังใจให้นะคะ
กังวลตรงที่มันไม่เท่ากันเหรอคะ
เป็นกำลังใจให้นะคะ ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ คงไปทำกับหมออื่นเหมือนกัน
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-24 16:38:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mickey.112 ตอบกลับเมื่อ 2014-9-22 13:56

ค่ะ ไม่อยากไปหาหมอทุกเดือนแล้ว แล้วถ้าผ่าใหม่ก็เสียเวลาดูแลใหม่อีก เราไม่ได้อยู่ กทม ด้วย
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-24 16:39:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
justwow ตอบกลับเมื่อ 2014-9-22 18:50
เป็นกำลังใจให้นะคะ ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ คงไปทำกับหมออื่นเหมือนกัน

ทำกับหมอเทพเหมือนกันหรอค่ะ มีปัญหาอะไรค่ะ
ไม่รุ้หมอใส่ซิลิโคนไรให้ นมแข็งมาก
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-15 12:36:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ จะลองทำดู
hong_0 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-15 12:36
ขอบคุณค่ะ จะลองทำดู

คร้าา
เราก็เต้าไม่เท่ากันเซงมากอ่ะค่ะ

หมอแกบอกต้องเซาะอ่ะเครียด ตั้งแต่ทำนมพักรักษาตัวบ่อยมาก  ตอนนี้ นมข้างนึงทั้งห่างทั้งดูยานอะค่ะ หมอบอกเซาะทำให้เป็นโพรงด้านบนเต้า เวลาบีบซิลิโคนจะได้เคลื่อนตัวได้  ไม่รุ้ว่าตอนใส่ซิลิโคนหมอเซาะข้างเดียวหรือป่าว

เครียดไม่รุ้เซาะแล้วจะเจ็บแค่ไหนต้องพักเป็นเดือนรึป่าว  ทำงานขายเสื้อผ้าต้องยกต้องใช้แรงแขนเยอะด้วยอะค่ะ  เครียดฝุดๆ
เราก็ทำกับหมอเทพค่ะ โอเค สวยเลยค่ะ แต่แอบสงสัย ขอถาม จขกท นิดนึงนะคะ ทำไมถึงใส่ขนาดไม่เท่ากันคะ? พื้นฐานเดิมหน้าอกขนาดไม่เท่ากันมากหรอคะ? แล้วที่ตอนนี้ไม่เท่ากัน ข้างที่ใหญ่กว่าคือข้างที่เสริมเยอะกว่ารึเปล่าคะ? เราใส่ขนาดเท่ากัน 2 ข้างและเพื่อนๆ ที่เสริมก็เหมือนกันน่ะค่ะ ก็เลยสงสัยน่ะค่ะ แต่รูปล่างสุดตอนบวมดูเท่ากันนะคะ
ขอให้หายไวๆนะคะ ลองนวดดูก่อนตามความเห็นข้างบนแนะนำนะคะ ถ้าไม่หายจริงๆ ก็แก้ใหม่ อย่าเครียดนะคะ สู้ๆ ค่ะ
ของเราทำกับหมอเทพเหมือนกัน ข้างนึงนิ่มสวยธรรมชาติ แต่อีกข้างแข็งอ่ะ เป็รก้อนซิลิโคนเลย ดันไปด้านข้างก็ไม่ได้อ่ะ ไปให้หมอเทพแก้ให้ได้ไหมเนี่ย
เราก้ออยากทํานม แต่เราจะทํากับหมอ ธี
patzaya88 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-30 17:30
ของเราทำกับหมอเทพเหมือนกัน ข้างนึงนิ่มสวยธรรมชาติ แ ...

ขออนุญาติเจ้าของกระทู้ นะคะ
ลองมาให้โอตานวดมั้ยคะ มีเพื่อนๆและพี่ๆมาให้โอตานวดหลายคนแล้วดีขึ้นอ่ะ เผื่อไม่ต้องไปแก้ค่ะ

ฝากถึงสาวๆที่มีปัญหาหลังจากทำหน้าอกมานะคะ   

ตอนนี้โอตาเปิดรับนวดหน้าอก หมดปัญหาเรื่องอกตึงหลังจากทำศัลยกรรมมาแน่นอนค่ะ

รับรองนุ่มนิ่มแน่นอนรับประกันจ้า

****** โปรโมชั่นพิเศษ นวด 1 คนแถม 1คนนะคะ******

สนใจติดต่อ 085-5633336 โอตา

..........โทรมาสอบถามก่อนได้ค่ะ โอตาเป็นคนนึงที่มีปัญหาหลังทำหน้านมมากๆๆ ตอนทำมาตอนแรกหน้าอกตึงมาก นวดที่ไหนก็ไม่หาย
เสียตังไปมากกว่าตอนทำนมอีก กว่าจะนิ่มใช้เวลาหลายปีเลย พอมาช่วงหลังๆก็อาสานวดให้เพื่อนๆและคนรู้จักมาหลายคนจนเพื่อนๆดีขึ้น
ไม่ใช่นวดแค่นมอย่างเดียวแล้วจะหายตึง มันต้องต้องมีวิธีในการนวด มาทดลองได้ค่ะ        ขอบคุณค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้