ดู: 2995|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมหน้าอกกับหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์จ้า สวยๆชอบๆ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกกับหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์จ้า สวยๆชอบๆ
ได้มีโอกาสสักที มารีวิวนิดนึงค่ะ เผื่อมีใครสนใจเหมือนเรา ตอนนี้ก็ทำมาได้ 2 เดือนกว่าๆแล้วค่ะ พอดีมีลูก แล้วนมคล้อยย้อยยานเลย
ก็เลยตัดสินใจ แรกๆก็กลัวทำไงได้อยากตึงเหมือนเดิมต้องจัดแระ เลือก 410cc ค่ะ  คุณหมอแนะนำดีมากเลย ว่าออกมาแบบใหนยังไง
ไม่ผิดหวังเลยค่ะ กับที่นี่ สวยๆอวดแฟนได้เลย.......ชอบเลยจ้า อิอิ

ส่วนตัวชอบมาค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เริดอะ

แสดงความคิดเห็น

ทำวันแรกเจ็บมากมั้ยค่ะ  โพสต์ 2014-9-20 10:15
ราคาเท่าไหร่ค่ะ  โพสต์ 2014-9-20 10:15
สวยมากเลย  เท่าไหร่คะ? แผลตรงไหนเอ่ย  จองคิวนานหรือป่าว?  กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ จะทำเหมือนกัน แต่ยังไม่รู้จำทำที่ไหนดี
ราคาเท่าไหร่คะ  สวยมากเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Diazila เมื่อ 2014-9-23 11:45

ราคาเท่าไรคะ
เท่าไหร่อะค่ะ
ทรงสวยมากเลยค่ะ
ใช้ซิลิโคนอะไรคะ
ทรงสวยมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้