ดู: 2587|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้น Absolute หมอชาติชาย ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตาสองชั้น ของเรา อ่ะ.......ทีแรก กล้าๆ กลัวๆ เพราะเคยเหมือนจะไม่เท่ากัน แต่ตอนนี้ โอเคแล้ววววววววว !!!!!  สวยยยยยย สวยยยยยยยยยยยยย ชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ   อิอิ

นี่ก่อนทำค่ะ

หลังทำ ตอนที่บอกว่าเหมือน จะไม่เท่ากัน

อันนี้ ตอนนี้ค่ะ

สวยแล้วค่า........ฮ่าๆ เลยจะมาแชร์ไห้เพื่อนๆ ดู ค่ะ และจะบอกว่า อย่าเพิ่งไปโวยวาย นะถ้า ช่วงแรกๆ มันไม่เท่ากัน เด๋วจะเหมือนเรา โทร ไป โวยเซลใหญ่เลย  แต่ก็ดีใจนะ  เซลดูแลเรา ดี ต้องขอบคุลจริงๆ 5555+

เอ๊ยยยย เราลืมบอก ทำหมอชาติชายนะ absolute คลินิกอยู่ ทองหล่อ อ่ะสวยยยยย ชอบบบบบบบบ  ขอบคุลหมอ ขอบคุลเซลอีกครั้งค่ะ 5555+

สวยมากค่ะทำมาราคาเท่าไร่ตอนนี้ทำได้กี่เดือนแล้ว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-18 18:51:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย intirapaen เมื่อ 2014-9-18 16:49
สวยมากค่ะทำมาราคาเท่าไร่ตอนนี้ทำได้กี่เดือนแล้ว ...

เย็บ 5 จุด ค่ะ 25000 เดือนกว่าๆ แล้ว ค่ะ จะสองเดือน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้