ดู: 2036|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแชร์ให้ฟัง เกี่ยวกับยาสตรีค่ะ ไม่ได้เป็นหน้าม้านะคะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนหน้านี้เรามีปัญหาเรื่องฮอโมน แปลปรวน เนื่องจากเราเครียด ทำให้มีรอบเดือนยาว เคยมีนานสุด 90 วัน ไปหาคุณหมอให้ยาปรับฮอโมนมา บอกว่าเกิดจากการเครียดมากเกินไป พอดีช่วงนั้นมีโปรเจคเข้ามาพร้อมๆ กันหลายตัวเลย เครียดกับงาน แต่พอทานยาที่คุณหมอ ให้ก็หายนะคะ ผ่านไป 6 เดือน มาเจอโปรเจคงานตัวหนึ่งมันติดเครียดมากๆ อยู่ดีๆ เดือนนั้นมี รอบเดือน 2 รอบ รอบละ 8 วัน ห่างกันแค่ 5 วันเองนะคะ  

แต่ครั้งนี้พอเดาได้ว่าปัญหาเกิดจาก ฮอโมน และ ความเครียด ก็เล่าให้น้องสาวเราฟัง คราวนี้น้องสาวเราเลยแนะนำ ให้เราดื่มยาสมุนไพร พวกยาสตรีฟ็อกซี่นี้แหละค่ะ ต้องบอกก่อนว่าเรากับน้องสาวไม่เหมือนกันตรงที่อายุ ต่างกัน 2 ปีกว่า และก็ น้ำหนักตัว เราแต่งงานมีครอบครัวแล้ว ส่วนน้องสาวเรายังไม่ได้แต่งงาน

เราทานมาได้ 15 วันแล้วตอนนี้ก็โอเคดีนะ ผิวพรรณดีขึ้น แต่ก็ต้องรอดูต่อไปว่ายังไง ชอบตรงดื่มง่ายไม่เหม็น กลิ่นไม่ฉุนค่ะ  ถ้าทานไปครบเดือนเดี๋ยวจะมาแชร์ให้ฟังใหม่ค่ะ
น่าสนใจค่ะ ไม่ทราบว่ามีขายที่ไหนมั่งค่ะ แล้วราคาแพงหรือป่าว  กำลังสนใจอยู่พอดีเลยค่ะ
เห็นน้าสาวแก้วก็ทานยาสตรีตัวนี้อยู่เหมือนกัน  เขาพูดให้ฟัง จนจำได้ขึ้นใจเลยละว่า ฟ็อกซี่ ทานแล้วจะฟู ฟิต เฟิร์ม ใส กระชับภายใน นี้แหละ คอนเซปเขา น้าแก้วก็ทานอยู่ มาชวนให้ทานสงสัยคงต้องทานมั่งแล้ว อิอิ
เข้ามาเก็บข้อมูลค่ะ  ตอนนี้กำลังมีปัญหาเรื่องพวกนี้อยู่เหมือนกัน
อยากทานแต่กลัวเรื่องกลิ่น เพราะว่าเป็นคนทานยาสมุนไพรไม่ได้มันเหม็นจะอ้วก
ถ้าไม่เหม็นอย่างที่คุณแนะนำคงต้องไปหามาลองซะหน่อยค่ะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้