ดู: 2087|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] เคยฉีดฟิลเลอร์จมูกมา ต้องการไปขูดออกและเสริมซิลิโคนค่ะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เคยฉีดฟิลเลอร์จมูกมาได้ประมาณ3ปี ต้องการไปขูดออกและเสริมซิลิโคนค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ว่าหมอไหนดี ที่ชำนาญเรื่องนี้ ทำออกมาแล้วดี ทรงจมูกสวย
เรากังวลมากค่ะ เนื่องจากตอนนี้จมูกดูใหญ่อ่ะค่ะ อยากเอาฟิลเลอร์ออกมากๆ กำลังหาข้อมูลและตัดสินใจอยุ่ค่ะ ท่านใดมีประสบการณ์รบกวนแนะนำด้วยนะคะ
ณพลักษณ์คลีนิกค่ะ
หมอไพศาลบางแคค่ะ
ลองไปที่ยศยาคลินิคดูสิค่ะ พอดีพี่สาวเราไปแก้มาเหมือนกัน กับหมอทรงยศ สวยดีค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-16 00:48:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เท่าที่ดูๆ อ่านรีวิวมา มีคุณหมอสำรวย คุณหมอไพศาล และก็ณพลักษณ์คลินิกค่ะ แต่ราคาสูงเอาเรื่องอยู่ ส่วนที่ยศยาคลินิคยังไม่เคยเห็นรีวิวเลยค่ะ ถ้ามีรีวิวรบกวนลงรูปให้ดูเพื่อเป็นข้อมูช่วยตัดสินใจด้วยนะคะ รวมถึงผลงานของคุณหมอท่านอื่นๆด้วยนะคะ ไม่รู้ว่าจะเลือกทำที่ไหนดีค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ
แนะนำคุณหมอ  กลวัชร์  DRK Beauty Clinic  ที่เอกมัยซอย 3  น่ะค่ะ  เพราะเราก็พึ่งทำมาเหมือนกันค่ะ  ฉีดมานานมากๆ 2 ปี  ค่ะ  แล้วทรงมันเริ่มไม่สวยไหลมากองกันที่ตรงปลายจมูก  เพื่อนๆแนะนำอีกทีค่ะว่าเข้ามาปรึกษา  เลยได้รู้จักกับหมอ  พอมาปรึกษาก็ตัดสินใจทำเลยเพราะที่คลินิคคุณหมอมีรีวิว  เคสที่ฉีดฟิวเลอร์  มาแก้เยอะมากๆๆค่ะ  คุณหมอใช้เวลาทำของเรานานมากๆๆ  กว่าจะขูดออกหมด  หลังทำมา 3 อาทิตย์ทรงเข้าที่สวยมากเลย  เราว่าที่นี่โอเครมากเลยแหละ  ชอบมากกับจมูกทรงนี้
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-19 01:24:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chaiyapum017 เมื่อ 2014-9-16 14:29
แนะนำคุณหมอ  กลวัชร์  DRK Beauty Clinic  ที่เอกมัยซอย 3  น่ะค่ะ  ...

รบกวนถามหน่อยค่ะ ทำมาราคาเท่าไหร่อ่ะคะ ถ้าสะดวกรบกวนลงรูปให้ดูด้วยได้มั้ยคะอยากเห็นอ่ะค่ะ
ทำกับคุณหมอท่านนี้เป็นยังไงบ้างอ่ะคะ เขียว บวม ช้ำกี่วันคะ พอดีเราทำงานอ่ะคะ เลยต้องวางแผนนิดหน่อยว่าต้องลาประมาณกี่วัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้