ดู: 853|ตอบกลับ: 0

คิม รับหุ้น หมาก ซื้อรถหรูใช้ด้วยกันจริง

[คัดลอกลิงก์]

หลังหัวใจกำลังอินเลิฟสุดๆ นางเอกสาว คิมเบอร์ลี่ ออกมายอมรับว่าหุ้นซื้อรถหรูกับพระเอกคนสนิท หมาก ปริญ จริง! โดยชื่อเจ้าของรถให้เป็นชื่อของฝ่ายชาย พร้อมออกตัวเชื่อใจมากจนไม่กลัวมีปัญหาตามมาภายหลัง ซึ่งปัจจุบัน หนุ่มหมาก ขายรถคันนั้นไปแล้ว เพราะมีเป้าหมายใหม่ที่อยากได้ สาวคิม ยืนยันไม่ใช่เรือนหอแน่นอน!!         "มีข่าวว่าขายรถที่ซื้อกับหมากแล้ว อันนี้พี่หมากเค้าขายค่ะ จริงๆ รถก็เป็นชื่อของพี่หมากค่ะ ตอนซื้อขายเราก็ได้ไปดูด้วย มีคนเม้าท์ว่ารถหุ้นกัน เราก็หุ้นกันค่ะ ก็มีการคุยกันไว้ว่าอยากได้รถที่สามารถเปิดประทุนได้ ซึ่งเค้าเป็นคนที่อยากได้มากกว่า เราก็แนะนำและพาไป คนมองว่ามีของร่วมกันเป็นแฟนกันหรือเปล่า สถานะก็อย่างที่บอกไปหลายครั้งมากแล้วค่ะ ฟิล์มรถต้องดำสนิทเลยมั้ย ไม่ค่ะ เราก็ไปทานข้าวกันตามปกติ"           "กลัวจะมีปัญหาตามมาภายหลังมั้ยที่ซื้อของร่วมกัน ไม่ค่ะ ตามหลักความจริงเป็นรถของเค้าแหละค่ะ เค้าเป็นคนซื้อ รถก็เป็นชื่อเค้า เราก็ช่วยพาไปดูสีดูแบบอะไรแบบนี้ มูลค่าอย่าบอกเลยค่ะ เราเองก็ช่วยลงเงินด้วยนิดนึงค่ะ ทำไมถึงยอมให้รถเป็นชื่อหมากคนเดียว คือเราสนิทกันมากแล้วค่ะ ถ้าเค้าเอารถไปก็คงหนีไปไหนไม่ได้แล้วมั้ง ไม่ได้อะไรขนาดนั้นหรอกค่ะ ผู้ใหญ่ก็ไม่ได้ว่าอะไรนะคะ"           "จุดประสงค์รถคันนี้คือซื้อมาใช้ด้วยกันหรือเปล่า ไม่ค่ะ ไม่ได้ไปด้วยกัน จริงๆ แทบไม่ได้ขับด้วยซ้ำค่ะ รถซื้อร่วมกันแต่เป็นชื่อหมากคนเดียว ก็ไม่ซีเรียสค่ะเพราะขายแล้วค่ะ ที่ตัดสินใจขายเพราะมีเป้าหมายอื่นแล้วค่ะ คือเราซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้เลย มันเป็นอะไรที่ไร้สาระนิดนึง พอขายรถไปแล้วจะซื้อเรือนหอเลยมั้ย ไม่ขนาดนั้นค่ะ ยังไม่ได้แพลนจะซื้ออะไรต้องไปถามเค้ามากกว่าค่ะ ก็ค่อยคิดอีกทีแล้วกันว่าจะทำอะไร หรือมีแพลนเอาเงินไปเที่ยวไหนกันหรือเปล่าช่วงนี้ ไม่ค่ะ ช่วงนี้ต่างคนต่างทำงานหนักมากเลยค่ะ" คิม กล่าว

-อ่านต่อ- http://gossipstar.mthai.com/gossip-content/47630
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้