ดู: 5573|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ทำตาสองชั้นกับคุณหมอจำนงค์ รังสิต วันที่3 แล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neworld เมื่อ 2014-9-13 21:08

สวัสดีคะ เมื้่อวันพุธที่ผ่านมา ได้ไปทำตาสองชั้นกับคุณหมอจำนงค์ ศัลยกรรมรังสิตมาคะ

เราเป็นคนที่ตา2ชั้นอยู่แล้วคะ แต่ว่าเบ้าเล็ก เวลาลืมตาแล้วมันจะหลบใน ด้วย
การที่ว่าเป็นสาวประเภทสอง และชีวิตอยู่กับการแต่งหน้าบ่อย จึงตัดสินใจทำตา2ชั้น
ให้ชั้นมันชัดคะ ^^

อันนี้เป็นภาพก่อนทำนะคะ

ด้านล่างนี้เป็นหลังทำเสร็จคะ

ส่วนด้านล่างเมื่อวานวันศุกร์คะ ไปเรียน ตาตี่มาก บวม

รูปนี้ถ่ายเมือเช้านี้เลยคะ ล้างหน้าได้แล้ว ครบ3 วัน

ป.ล เดี๋ยววันพุธหน้า หมอนัดตัดไหมคะ  จะอัพเดทเรื่อยๆนะคะ ^^
สวยค่ะ ชั้นตาสวย น่าจะแต่งหน้าง่ายสวยสุดฤททิ์ รอชมภาพต่อน่ะค่ะ มารีวิวเต็มๆให้ดูน่ะค่ะ
สวยครับ หมอเดียวกันเลย :)
สวยจัง ทำตาสองชั้นราคาเท่าไหร่
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-13 21:38:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย GYPOMG เมื่อ 2014-9-13 21:28
สวยจัง ทำตาสองชั้นราคาเท่าไหร่

ราคา 12,000 บาทคะ

ฝีมือหมอดำเนินที่ขอนแก่น สองชั้นคมชัด สวยงามหลังทำเสร็จทันที รูปนี้หลังครบ7วันไปตรวจก็สวยเลย
กำลังจะไปทำกับหมอจำนงพอดีคะ ตืดตามรีวิวคะ
รอดูนะคะ อยากทราบว่ามีชั้นตาอยู่แล้วแต่พอลืมตามันหลบในแล้วหนังตาเยอะๆนี่คุณหมอทำให้ได้ไหมคะ สนใจอยู่แต่เคยได้ยินว่าคุณหมอดุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้