ดู: 2774|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครเป็นผดสิว หลังเสริมหน้าอกกับหมอเทพ(มาแชร์กันหน่อยค่ะ)

[คัดลอกลิงก์]
คือตอนนี้เราเครียดมากๆ ตอนแรกผดสิวก็ขึ้นที่หน้าอกก่อน แล้วตอนนี้ลามขึ้นหน้า คือขึ้นหน้าเต็มไปหมด โดนเฉพาะหน้าผากของเราคือเต็มไปหมดเลย เครียดมากๆเพราะเราเองเป็นคนหน้าใสมาตลอด มีสิวก็ขึ้นแค่4 5เม็ดเล็กๆ แปปๆก็หาย แต่ตอนนี้คือหน้าเราพังไปเลย ไม่กล้าเจอใครเลยจริงๆ จะไปไหนก็เอาแมสมาปิดตลอด

ใครที่เป็นแบบเรามาแชร์ให้ฟังหน่อยว่าเป็นไงบ้าง นานไหมกว่าจะหาย
ของเราขึ้นตั้งแต่หลังทำ 1 อาทิตย์ เริ่มหายตอน เกือบ 1 เดือนค่ะ.
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-12 11:27:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Aharoxy เมื่อ 2014-9-11 23:07
ของเราขึ้นตั้งแต่หลังทำ 1 อาทิตย์ เริ่มหายตอน เกือบ 1  ...

ปล่อยให้มันหายไปเองหรอคะ แล้วมีขึ้นที่บริเวณไหนบ้าง เพราะของเราขึ้นที่หน้าอก หลัง และที่หน้า โดยเฉพาะที่หน้าของเราคือมันเยอะมากๆ เครียดมากเลย
ของเราขึ้น หลัง หน้าอกค่ะ.  ลอง pm มาได้น้า เด่วส่งรุปให้ดู
หน้าเราไม่ขึ้นค่ะ ตอนนี้เหลือแต่รอยที่หน้าอก

ตอนเป็นเรา ปล่อยให้หายเองงงง แต่เซ็งมากเลย
ถ้ายึ้นหน้าลองไปหาหมอสิวสิ่คะะะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-12 13:57:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Aharoxy เมื่อ 2014-9-12 13:35
ของเราขึ้น หลัง หน้าอกค่ะ.  ลอง pm มาได้น้า เด่วส่งรุปใ ...

ตอนนี้เราก็รักษากับหมอผิวโดยตรงอยู่ คือขึ้นที่ตัวเราไม่ค่อยเท่าไหร่นะเพราะอยู่ในร่มผ้า แต่ขึ้นหน้านี่สิ ยิ่งเราเป็นคนหน้าใสมาตลอดด้วย ก็เลยแบบเครียดสุดๆอ่า ปิดแมสตลอดเลยจะไปไหนมาไหน อายคนอ่า T___T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้