ดู: 2878|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก ลูกสอง.....กับ หมอชาติชายค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanatty เมื่อ 2014-9-10 13:44

สวัสดี ค่ะ....วันนี้ เอา หน้าอกมาให้ดู ก่อนอื่นออกตัวก่อนนะคะ ว่าลูกสองแล้วค่ะ เราอาจามีลูกไวไปนิดนึง....แต่ก็ยังอยากสวยค่ะ ที่ตัดสินใจทำเพราะคิดจะปิดออู่ละค่ะ และแฟนก็ส่งเสริมด้วย เพราะ เดิมที่มี มันก็ไม่พอ (ข้างหลังนี้เราคิดเองนะ)
และเราเองก็พบปัญหา หลังจากให้ลูก ดื่มนมเรามาตลอด จุกเรา มันใหญ่ขึ้นและเหียว ยานจนคว่ำลงเอง เลย เลยตัดสินใจทำเลย ค่ะ แก้ไขปานนม  ไปจุกนมด้วย ดูกัน เลยค่ะ

แต่ว่า.....ก็ขอเซนเซอนะคะ มันน่าเกลียด มาก 5555+

ก่อน ทำค่ะ

หลังทำค่ะ

อ่านะ ต้องให้ เครดิต คุณหมอมั้ย เนี่ยยย.....555+

เราทำ หมอ ชาติชาย พฤกษาพงษ์ ที่คลินิก เค้าแถวอยู่แถว ทองหล่อ ค่ะ เพราะ เพื่อน แนะนำมา เค้าบอกว่าทำสวย คิวไม่ยาว เลย ทำที่นี่เลย ค่ะ แล้วก็ ตามที่เห็น ไม่ผิดหวัง ทั้งเรา ทั้งแฟน ค่ะ (ข้อหลัง นี่สำคัญ ) 55555+
สวยค่ะกำลังดี  ค่าเสียหายทั้งหมดเท่าไหร่ คะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-10 15:32:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanatty เมื่อ 2014-9-10 15:34

รวมทั้งหมด หลังไมค์ นะคะ
หมอเดียวกันเลยครับบบ แต่ทำในส่วนอื่น น้องนมคุณต้องดูดีแน่นอนครับๆ
How much คะน่าทำมากค่ะเจบมากมั้ยคะ
อยากทราบค่าเสียหายทั้งหมดด้วยคนจ้า สนใจทำกำลังเก็บข้อมูลค่ะ
เท่าไหร่คะ สวยมาก
เท่าไหร่ค่ะอยากทราบด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้