ดู: 1379|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Biotherm : Blue Therapy Serum-In-Oil >> นางดีงามมั้ย??

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuttycutrr เมื่อ 2014-9-5 10:57

เห็นพี่ปูเป้เค้ารีวิวไว้ที่นี่ http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=pupesosweet&month=30-08-2014&group=9&gblog=115 นี่ก็อยากลองอยากอะไรบ้าง 5555++ แลดูน่าใช้ เพื่อนๆในนี้มีใครเคยลองมั้ยคะ? อยากรู้ว่า oil แบบนี้มันจะยิ่งทำให้หน้าเรามันหรือเปล่า?

ตัวเองไปลองก่อนมะ? ลองเทสหลังมือ ถ้ารู้สึกมันเกินก็จบข่าว แต่เท่าที่เราลองของขนาดลองคือโอเคมากนะ ซึมเร็วสุดงี้ เจ้ปลื้มมมมมม ติดราคาสองพันกว่า ขอลองขวดเล็กสักเดือนก่อนและกัน หุหุ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-18 10:22:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปรับขนาดทดลองมาแล้วค่ะ ขนาดเท่าๆกับขวดยาดม เนื้อเซรั่มดีมากกลิ่นไม่ฉุน ใช้มาสองสามวันแล้ว
ยังไงใช้ได้สักเดือนจะมารีวิวดูค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้