ดู: 2559|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ปรึกษาการทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกกับหมอกิตติศักดิ์ที่เลอลักษ์..คุณหมอมำดีมั้ยคร่ะจะไปทำตอนสิ้นเดือนอยากได้คำปรึกษาคร่ะ..ขอบคุณคร่ะแนะนำเค้าหน่อยนะ
เราว่าทุกหมอทำดีหมดค่ะ และมีเคสหลุด(ทำพลาด)มีทุกหมอ แบบนี้ต้องลองศึกษาข้อมูลเยอะ ๆ ค่ะ ดูว่าหมอไหนทำเคสหลุดน้อยที่สุด เพราะทุกหมอไม่ว่าทำราคาแพงแค่ไหนก็มีหลุดค่ะ เราเลือกทำที่ Dmor clinic คลินิกใหม่ แต่เพื่อนเราทำงานที่นั้น เลยสบาย เวลานัด เวลามีปัญหาอะไรจะได้ติดต่อง่าย เพราะก้เคย เห็น ๆ กันมาว่า พ่อมีปัญหาแล้วจะติดต่อกับคลินิกที่เราไปทำมายากค่ะ เลือกดีดีค่ะ เอาที่เราสบายใจที่สุดค่ะ
สนใจเสริมจมูกโปรโมชั่น 9900 ไหมคะ
ลองดูรีวิว.สอบถามข้อมูลก่อนได้ค่ะ
ซิลิโคนอเมริกา.ไม่บวม ไม่ช้ำ
แอดไลน์ถามได้นะคะ nu_aujung
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-2 15:29:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร่ะ..ค่อยแอดไปนะคร่ะ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-2 15:30:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร่ะต้องศึกษาเรื่อยๆคร่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้