ดู: 2472|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เอาออกหรือแก้ดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีทำจมูกมาสิบปีแล้วที่ยันฮีะอใจระดับนึงแต่ต้องแก้เพราะมีแคลเซี่ยมมาเกาะเลยตัดสินใจแก้กับหมอที่ค่อนข้างมีชื่อเสียงที่เสริมแบบธรรมชาติแต่ปรากดว่า. มันโด่งมาแต่หัวตาเลยคะหน้าดุมากกกกก เสียใจสุดๆ ตอนนี้คิดอยากเอาออกไม่ใส่อะไรเลย หรือจะแกอีกทีดีหมอทำมาไม่สวยเลยคะ แต่ถ้าเอาออกไม่ใส่อะไรเลยก็กลัวหน้าไม่กลับมาเหมือนเดิมมีใครมีประสบการณ์ ช่วยแชร์ด้วยคะตอนนี้ไม่อยากส่องกระจกเลยเครียดมาก  ตอนนี้เกือบสองเดือนแล้วยังโด่งเป็นสันเขื่อนอยู่เลย. ช่วยด้วยคะ คิดว่าเลือกหมอเก่งแล้วนะยังพลาดได้เลยเสียใจอยากถอดใจเอาออกเหมือนกัน

image.jpg (294.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

image.jpg (310.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

image.jpg (294.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

หมอไรค่ะ ไม่สะดวกก็ส่งข้อความมาได้ค่ะ  นี่ก็เพิ่งไปแก้มาเหมือนกัน
หมออะไรคะ  กำลังคิดจะไปเสริมจมูกคะ  
เราว่าคุณน่าจะแก้นะคะ  อย่าเพิ่งท้อคะ  หมอที่ทำให้เค้ารับแก้ให้ฟรีหรือเปล่าคะ
ถ้าฟรี  ก็น่าจะลองคุยดูนะคะ

สู้ๆนะคะ  เป็นกำลังใจให้
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-30 03:38:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากรู้ว่าถ้าถอดแล้วทำใหม่ทีหลังจะยากกว่าแก้ทีเดียวเลยหรือเปล่าเพราะ. จิงๆหมอคนนี้มีชื่อเสียงมากแต่งานแก้หมออาจกะขนาดชิลีโคนไม่ออกเลยออกมาแบบนี้ เลยคิดว่าจะถอดชิลีแล้วพักไปเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-30 07:49:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่กล้าแก้หมอเดิมแล้วคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-30 07:49:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-30 07:49:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขดีก่าจ่ะ เราจะแนะนำให้ลองไปปรึกษา คุนหมอที่ รพ.บางมด ดูเพื่อนๆ เราก็ไปทำที่อื่นมาเหมือนกัน แต่พอไปแก้ที่ รพ.บางมดมา สวยเป๊ะขึ้นมาก
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-4 10:16:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำลังศึกษาผลงานคุณหมอมนัสเมโกะอยู่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้