ดู: 3760|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ระหว่างหมอนุ่น อทิตาคลีนิกกับ หมอโอ๋ ณัฐฐาคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยค่ะ เลือกไม่ถูกระหว่างสองคนนี้

อทิตา คลีนิค

ซิลิโคนอเมริกาเกรด A บิดได้

มี 3 ราคา แล้วแต่ความนิ่มและรูปทรง  8900 12000 15000

ณัฐฐา คลีนิค

ซิลิโคนอเมาริกาเหมือนกัน

มี 3 ราคา basic 10000 Soft 15000 Ultra soft 17500 ตัวสุดท้ายเค้าบอกว่าบิดได้

อทิตาเห็นคนรวิวน้อยเลยลังเลแต่ราคาน่าสนใจ ส่วนณัฐฐา คนรีวิวเยอะกว่าแต่ราคาสูงกว่า

คนไหนเคยทำในสองที่นี้มาแลกเปลี่ยนความรู้หน่อยค่ะ

ศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต ไม่นับดัดฟันน่ะ

งบไม่เกิน15000 ค่ะ

เรากำลังจะไปปรึกษาคุณหมอโอ๋  Nutta Clinic คะ  และคิดว่าน่าจะทำที่นี่  เพราะหมอน่ารัก  ใส่ใจลูกค้า  ดูจริงใจดีคะ  และคิดว่าจะเลือกซิลิโคนดีๆไปเลย  เพราะมันจะอยู่กับเราตลอดชีวิต  เก็บเงินเพิ่มนิดหน่อย  แต่ได้ของคุณภาพดี  อยู่ในร่างกายเรานะคะ  คุณ ZeeKIN ทำมาแล้ว  อย่าลืมมารีวิวให้ดูกันนะคะ  รอชมอยู่คะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-28 08:24:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอรีวิวเหมือนกันค่ะ จะเปรียบเทียบสองที่นี้ เพราะเห็นซิลิโคน อเมริกา 3 ราคาเหมือนกัน ต่างกันแค่ราคา เราอยู่แถวเอสพลานา แต่ถ้าค่าเดินทางไปอีกทีไรแล้ว มันก็น่าคิดอยู่ เพราะมันถูกกว่า

รอคนมาตอบเยอะๆน่ะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-31 21:36:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Namdo เมื่อ 2014-8-28 03:42
เรากำลังจะไปปรึกษาคุณหมอโอ๋  Nutta Clinic คะ  และคิดว่าน่า ...

เราตัดสินใจทำแล้วน่ะค่ะ ทำกับหมอนุ่น ไปจับซิลิโคนมาแล้วสองที่ ของหมอนุ่นโอเครกว่าในราคา 15000 ขนาดไม่เจอหมอแต่คุยกับพี่พนักงานแล้วเข้าใจ ยิ้มแย้ม สามารถรู้เรื่องที่เราถามไปได้
ทำมายังค่ะขอดูรีวิวหน่อยค่ะ
คลีนิค อ. เราทำมาเบี้ยวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้