ดู: 4001|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิก ยังคงปกติดีอยู่ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้มารีวิวแก้จมูกให้ดูนะค่ะ ก่อนแก้จมูกเห็นเป็นแท่งซิลิโคนชัดเจนมากค่ะ ตอนนี้แก้แล้วกับคุณหมอ ชอบมากค่ะ ทรงสวยถูกใจมาก
ก่อนแก้ค่ะ

หลังแก้แล้วค่ะ

สวยมากเลยค่ะ  แก้แล้วราคาเท่าไหร่คะ
น่ารักมากเลยค่ะ ทำมาเท่าไรค่ะ
เข้ากับโครงหน้าดีค่ะ สวยดี
สวยเหมือนกันค่ะ
ดูไม่ค่อยต่างมากเท่าไรเลยค่ะ แต่ดูจากด้านข้างก็สวยดีค่ะ
สวยดูดีมากเลยค่ะ
ดูดีกว่ายังไม่แก้อะค่ะ สวยดีดูทรงเหมาะกับโครงหน้าดี
น่ารักมากเลยค่ะ ดั้งกับหยดน้ำ
ราคาแก้มาเท่าไรเหรอค่ะ ดูดีจังค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ แต่เปลี่ยนไม่เยอะเท่าไร
ไม่ค่อยเปลี่ยนเลยอะ แต่ก็สวยดีค่ะ
ทรงสวยดีค่ะ มีรูปอีกไหมค่ะ
แก้แล้วไม่ค่อยต่างเลยค่ะ แก้ใช้ซิลิโคนของอะไรเหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้