ดู: 5671|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบาง3เดือนไม่ค่อยบาง กระจับใหญ่และเบี้ยวควรแก้ดีไหมคะแนะนำทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

แสดงความคิดเห็น

ก็ดูสวยธรรมชาติดีนี่ค่ะ  โพสต์ 2014-1-19 11:06
ทรงสวยเป็นธรรมชาติมาก ไม่แหล่มเป็นนกและไม่บางเวอร์เกินไป  โพสต์ 2013-10-14 21:08
แต่ว่าเค้าชอบแบบนี้นะ หมอไหนคะ  โพสต์ 2013-5-30 21:21
สวยมากเลยคะ ธรรมชาติดีด้วย
แบบนี้สวยแล้วค่ะ
เป็นธรรมชาติดีค่ะ
สวยค่ะ ดูธรรมชาติมาก
สวยแลว พูกจากใจ
สวยแล้วคร่า จะเอาบางปายหนายเคอะ..หุหุ อย่าหาข้อบกพร่องเล็กน้อยเอามาวิตกกังวลค่ะ ตาสองชั้นผ่าตัดแล้วก้อไม่เท่ากันเป๊ะ ร่างกายคนเราสองข้างก้อไม่เท่ากันนะ ปากสวยจะตาย ถ้าเราเอาจุดด้อยนิดเดียวมาลบจุดเด่นเราจะเครียดกับเรื่องไม่เป็นเรื่องบางเรื่องนะค่ะ ทุกคนเหนว่าสวยเราเองก้อเหนว่าสวยตามที่คนอื่นเหนนะ มะได้แกล้งชมนะ เรื่องจิ๊งงงง
ถ้าบางกว่านี้ปากจะหุบไม่สนิดเห็นฟันทุกซี่เหมือนดาราซื่อพีคนะปากถ้าตัดแล้วใส่คืนไม่ได้นะพี่ว่าแค่นี้สวยแล้วดูไม่ลอกตา
สวยแล้วคะหมอไหนคะ เราทำมาไม่สวยเลยอยากแก้อ่ะ
สวยแล้วค่ะ อยากแก้เลย ทรงสวยกำลังดี มีแต่คนชมค่ะ
สวยแร้วค่ะ ดูไม่ออกเลยว่าเบี้ยว กำลังดีธรรมชาติมากๆเลย
ช่วยบอกชื่อหมอ ราคา ที่ไหน ด้วยคับ ปากสวยได้รูปและดูไม่ปลอม ไม่แหลม สวย เห็นบางคนทำมาแหลมมาก ไม่สวย
สวยแล้วนะครับ ดูเป็นธรรมชาติดี
สวย ธรรมชาติ ค่ะ
สวยนะค่ะ ดูธรรมชาติไม่หลอกตา
ชอบมากๆเหมือนกันค่ะ จะทำปากเหมือนกัน อยากได้แบบนี้
อยากได้แบบนี้จัง ทำกะหมอไรอะค่ะ?
ดูไม่รุ้ว่าทำ สวยแล้วจริงๆค่ะ
สวยมากคะชอบเลยแบบนี้ ธรรมชาติมาก
เราว่ามันพอดีแล้วค่ะ ดูไม่บางไป บนกับล่างสมส่วนดี ทำมานานหรือยังคะ แล้วทำกับหมอท่านไหนเอ่ย
สวย ดูเป็นธรรมชาติค่ะ ของเราน่าเกลียด ปากเป็นติ่งเหมือนปากนก เครียดมาก
สายจังเลยสวยมากๆ ทำที่ไหน หมอชื่ออะไร
เราก็ว่ามันสวยอยู่แล้วนะ ปากบนกระจับดีไม่เล็กมากถ้าจะเอาเล็กกว่านี้มันจะไม่ค่อยสวยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้