ดู: 3897|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กว่าจะถึงวันนี้ :)

[คัดลอกลิงก์]

กว่าจะถึงวันนี้ เป็นกำลังใจให้กับคนที่กำลังเปลี่ยนแปลงตัวเองทุกคนนะคับ

สวย หล่อแน่ แค่ทำให้ถูกต้อง :)

scfsafsa.jpg (45.45 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ทำยังไงถึงขาวขึ้นคะ
ผิวขาวขึ้น ฉีดผิวหรือเปล่าคะ
โอ้ววววว สวดยอดดดดด
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ต่อไปค่ะ หล่อมากๆๆ
เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ.. เราก็อยากเปลี่ยนเช่นกัน(อยากสวย)
รูปเก่าหน้าโหดมากอ่า แต่โมหน้ามาใหม่หล่อเหมือนคนละคนเลยจร้า
โหหห แค่ทำจมูกกับลดน้ำหนักหล่อขึ้นขนาดนี้เลย เยี่ยมมากค่า
มหัศจรรย์ มาก เปลี่ยนไปมาก หล่อขึ้นมากคับ ยังกับไม่ใช่คนเดียวกันแต่ ดูรู้ที่คิ้วคับ คิ้วยังเป็นคนเดิม แต่ขอคาราวะเจ๋งสุดยอด
ดูดีขึ้นมากมายก่ายกองเรยค่ะ อิอิ น่าอิจฉาอ่ะ
ดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ ดูแลตัวเองเก่งจังเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-7 19:38:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aommeeiii เมื่อ 2012-10-7 14:09
Wow....หล่อขึ้นมาก
ว่าแต่ทำอะไรบ้างค่ะ ...

ทำจมูก กับ ลดน้ำหนักค้าบบ :)
สุดยอด ทำยังงัยถึงเปลี่ยนได้ขนาดนี้
สวยมากค่ะ หล่อขึ้นมากเป็นคนละคน แต่จิตใจเดิม
เก่งมากครับ เก๋มาก อยากอัพรูใหม่เหมือนกันแต่ไม่ได้จับคอมเลย เล่นแต่ในไอโฟน
Wow....หล่อขึ้นมาก
ว่าแต่ทำอะไรบ้างค่ะ
เปลี่ยนไปมาก ๆ คะ หล่อขึ้นน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้