ดู: 9443|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] Review ดูดไขมัน Vaser สลายไขมันหน้าท้อง เอเมดคลีนิก ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวดูดไขมันหน้าท้องค่ะ ได้เวลากำจัดไขมันส่วนเกินออกไปสักที มีปัญหาไขมันส่วนเกินหลายจุดมากค่ะ แต่เวลาใส่เสื้อผ้าปกติ มองจากคนภายนอกเค้าจะบอกว่าเราไม่อ้วนนะคะ ต้องมาจับผัมสัสจริงๆจะรู้ว่าเรามีพวกส่วนเกิน เซลลูไลท์เยอะค่ะ จริงแล้ววิธีการกำจัดก็มีหลายทางให้เลือกนะคะ  แบบปกติเลยคงจะเป็นเรื่องการออกกำลังกาย แต่ครั้งนี้เราขอใช้ทางลัดดูดไขมันค่ะ  ใครคิดจะทำต้องศึกษาข้อมูล เลือกหมอ คลีนิคหรือโรงพยาบาลที่จะทำดีๆเลยนะคะ  อย่าเห็นแก่ของถูกระวังจะเจอหมอเถื่อนนะคะ เพราะเราเคยอ่านรีวิวมา บางคนอักเสบ บวม ช้ำน่ากลัวมากๆนะคะ  

ของเราที่ทำคราวนี้ ตอนคุยกะคุณหมอ บอกว่าเมื่อสมัยก่อนดูดไขมันอันตรายมากจริงค่ะ บวมช้ำและมีแผลเป็นแน่นอน แต่ทุกวันนี้เทคโนโลยีได้พัฒนาค่ะ โดยเฉพาะทางเกาหลี ตัวแม่แห่งวงการศัลยกรรม  หมอบอกว่าจะไม่บวม ไม่ช้ำ มีรอยแผลนิดเดียวค่ะ  เป็นรอยเข็มที่ใช้ดูดไขมันออกมานะคะ ตามรูปเลยค่ะ ถ่ายหลังทำเลยนะคะ ตอนนี้ผ่านมาหลายวัน หน้าท้องแบนกว่าในรูปอีกค่ะ

ฟังแค่ชื่อดูดไขมันตอนแรกก็กลัวพอสมควรค่ะ คิดว่าเหมือนผ่าตัดอะไรทำนองนั้น ไปปรึกษาหมอหลายรอบเหมือนกัน เอาให้ได้ข้อมูลชัวร์ๆค่ะ เพราคิดว่าในเมื่อเราจะทำก็ต้องรับรู้ว่าหมอจะทำอะไรกับร่างกายเราบ้าง ฟังๆหมออธิบายก็โอเคค่ะ ตอนทำหมอฉีดยาชาปกติ เรากลัวเจ็บถามหมอว่าขอแบบสลบไปเลยได้ไหมตื่นมาแล้วเสร็จเลย หมอบอกว่าไม่ต้องถึงขนาดนั้นค่ะ จะมียาให้เราทาน ไม่แน่ใจว่าใช่ยานอนหลับไหม แต่ทานแล้วง่วงๆมึนค่ะๆสักพักก็หลับ ทำเสร็จก็มาถ่ายรูปไว้ให้คุณหมอติดตามเคสนี่ละค่ะ มีแย่หน่อยก็คือเราแพ้ผ้าพันแผล คันมากๆค่ะ คืนนั้นนอนไมได้เลย วันรุ่งขึ้นต้องไปปรึกษาคุณหมอแกก็อธิบายบอกว่าเป็นเพราสาเหตุแพ้ผ้าพันแผล ก็ให้ยาแก้แพ้มากิน ก็ดีขึ้นค่ะ

ลืมบอกหลังทำหมอแถมชุดยกกระชับแบบโอนามิค่ะ มาให้ใส่ ต้องใส่ตลอดนะคะ ไม่งั้นบริเวณที่ดูดจะเหี่ยวค่ะ ถ้าเราใส่ตลอดมันจะช่วยกระชับรูปร่างเราให้เฟิร์มมากขึ้นค่ะ แรกๆอึดอัดพอสมควรเพราไม่เคยใส่ แต่ก็ทนค่ะ ห้ามไปออกกำลังกายเด็ดขาดนะคะ หลังทำใหม่ๆ หมอห้ามเลยค่ะ ของเราทำ  3 จุด เหมาดูดไขมันทั้งตัวเลย คือ หน้าท้อง ต้นขา ต้นแขนค่ะ  แต่ครั้งนี้ทำแค่หน้าท้องก่อน หลังทำไม่ต้องพักฟื้นนอนโรงบาลนะคะ  เรากลับมาพักที่บ้านประมาณ สามวันก็ดีขึ้นค่ะ ช่วงนี้ระวังอย่ายกของหนักนะคะ  แต่สามารถใช้ชีวิตประจำวัน ได้ตามปกติ ไม่มีปัญหาค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ
ต้นฉบับโพสต์โดย marisa28 เมื่อ 2012-9-26 22:13
ไม่แน่ใจว่าราคาหมอคิดคุณเท่าไหร่คะ เพราะว่าชั้นดูด ...

โชคดีจังเลยที่มาเจอกระทู้นี้ เราเกือบตัดสินใจไปทำแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
หน้าท้องยุบลงไปเลยนะคะ ต้องพักฟื้นนานแค่ไหน  ดูไม่ช้ำและเป็นแผลเลยนะคะ
ลดลงจริงปะคะจะทำที่นี้อยุ่กลัวไม่ลด  น้ำหนักลดไหมคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ไขมัน ดูดออกไปเยอะเหมือนกันเลยนะค่ะ
ยังงี้ต้องใส่พวกกางเกง หรือ ชุดยกกระชับด้วยมั๊ยเอ่ย

เพราะเห็นบางคนเค้าใส่กัน และใส่ทีเป็นเดือนๆเลยอ่า
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ เจ็บมากมั๊ยเอ่ย
ถ้าดูดไขมันออกไปแล้วจะกลับมาอ้วนอีกหรือป่าวคะ?? อยากทำมั่งจังง
Promotion !! ฉีดเสริมหน้าอกฟิลเลอร์ ข้างละ100cc เหลือเพียง 69,000฿ เท่านั้น

*สามารถใช้โปรโมชั่นร่วมกับการเสริมสะโพกได้*

ข้างละ 100cc 69,000 บาท จากปกติ 100,000บาท
ข้างละ 150cc 90,000 บาท จากปกติ 120,000บาท
ข้างละ 200cc 110,000 บาท จากปกติ 150,000บาท
ข้างละ 250cc 130,000 บาท จากปกติ 180,000บาท
ข้างละ 300cc 150,000 บาท จากปกติ 200,000บาท

*จำนวนจำกัด - 31 มกราคม 2557 นี้เท่านั้น*

ทำไม?? ต้องฉีดเสริมหน้าอกกับ Amed Clinic ???
- เพราะเราคืออันดับ1 เรื่องฉีดเสริมหน้าอกซึ่งทีมแพทย์ของเราได้รับการอบรมจากประเทศผู้ผลิตฟิลเลอร์ ซึ่งเป็นฟิลเลอร์ชนิดเดียวที่ได้รับการยอมรับและรับรองแล้วว่าปลอดภัย.. ไม่มีผลกับการให้นมบุตรแต่อย่างใด และเป็นฟิลเลอร์ชนิดเดียวที่เหมาะแก่การฉีดเสริมหน้าอกและการฉีดเสริมสะโพก ซึ่งได้รับการรับรองจาก CE ยุโรป ว่าปลอดภัย เรามีทีมแพทย์ผู้เชี่ยวชาญและมากด้วยประสบการณ์ด้านการฉีดเสริมหน้าอกเป็นมือ 1 อยู่ที่เราแล้ว Amed Clinic "ความสวยไม่มีที่สิ้นสุด"

Hotline 084-680-8666 24 ชม.
www.amedclinic.com
www.facebook.com/amedcenter
Instagram:amedclinic
Line:amedclinic

#เสริมหน้าอก #ฉีดหน้าอก #ฟิลเลอร์ #ไม่ต้องศัลยกรรม #amedclinic
ตามเก็บข้อมูลรัวๆ เตรียมเกบตังอยากไปทำ vaserบ้างจุง
ราคาเท่าไหร่คะ ถ้าน้ำหนักตัวมากๆจะคิดเพิ่มหรือป่าว
ต้องพักฟื้นไหมคะ
ต้องพักฟื้นนานไหมคับ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-21 14:21:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราทำมานานแล้วค่ะหลายเดือนมากแล้ว สองแสนเก้าค่ะ ตอนนี้ราคาเค้าเปลี่ยนเป็น แสนหกแล้วอ่ะลดไขมันทั้งตัว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย menrum เมื่อ 2013-7-27 13:04

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย menrum เมื่อ 2013-7-27 13:02

เราก็ทำต้นขามาที่ the young สีลม
ทั้งหมด 4 จุด 32000 + ยาสลบ 3000
ดูดไขมันออกมา 2000 cc ขาดูเล็กลงเยอะ พักฟื้นที่บ้านประมาณ 9 วัน
หลังดูดต้องใส่กางเกงกระชะบต้นขาทันที เพื่อให้ผลที่ดีที่สุด
หรือจะใช้ผ้าพันก็ได้นะคะ แต่ถ้าพันน้ำหนักมือไม่เท่ากัน
ก็จะทำให้ขาทั้ง 2 ข้างไม่เท่ากัน

ซึ่งการใส่กางเกงกระชับสัดส่วนเปงอีกขั้นตอนที่สำคัญที่สุด
มีผลต่อขนาดว่าจะเล็กลงมากได้มากน้อย
เราเลยไปสั่งตัดกางเกงสำหรับคนที่ทำ vaser มาโดยเฉพาะ
ใครคิดจะดูดไขมันต้นขาต้องหาเตรียมไว้เลยนะคะ
เพราะสั่งตัดค่อยข้างใช้เวลา และมีเฉพาะที่เซ็นทรัลลาดพร้าว ชิดลม ปิ่นเกล้าเท่านั้น

สั่งตัดขั้นต่ำ 3 ตัว ใครสนใจเราแบ่งขายให้ 1 ตัวคะ
ราคา 2500 บาท เปงกางเกงตัวใหม่นะคะ (ตัดมาตัวละ 2700)
ขนาดเอวได้ถึง 28 สะโพกได้ถึง 36 แถมยังเก็บหน้าท้องอีกด้วยนะคะ

สนใจโทรหรือ What's app มาได้เลยคะ 085-9211414

ปล. ขอให้ จขกท หายไวๆนะคะ
ทำมาเท่าไหร่คะ แพงไหม อยากไปทำบ้างแต่งบน้อยอ่ะ
ทำมาเท่าไหร่คะ แพงไหม อยากไปทำบ้างแต่งบน้อยอ่ะ
สนใจมากๆ ราคาเท่าไหร่ค่ะเนี่ย
สามารถเข้าไปดูข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับ คลินิก ได้ที่ https://www.facebook.com/amedcenter
สนใจค่ะ เนะนำด่วน
ไขมันน่ากลัวมาก
อยากทำมาๆเลยเจ้าค่ะ  รอหนูเก็บเงินอีกพักฬหญ่ๆเลยเนอะ
ดูยุบไปเลยค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ แล้วกี่จุดคะ
ไขมันออกมากีกิโลค่ะ เห็นท้องแฟบลงเยอะเลย ดูแลตัวเองยังไงค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้