ดู: 1642|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาทิดน่ามิกิ จะไปทำกับหมอบุญถิ่น ช่วยไห้คำปรึกษาทีค่ะ เครียดมาก

[คัดลอกลิงก์]
มีพี่ๆคนไหน ไปทำกับหมอบุญถิ่นมั่งค่ะ อยากทราบว่า  หมอเค้าทำดีมั้ย แร้วลักษณะจมูกมิกิ  ควรทำแบบไหนดี  เครียดจังเรยค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-26 00:07:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุปมิกิได้คิวพุ่งนี้เร้ย จาดีใจหรือเสียใจดี กลัวตอนฉีดยาชานี่และค่ะไม่ใช่อะไร มิกิเองเคยผ่านการผ่าตัดมาแล้วมันจะเจ็บน้อยกว่ากัยมั้ยค่ะ  กลัวจัง ได้คิวตอน บ่ายโมงพอดี ยังไงเด่วมาเอารูปลงไห้ติกันน่ะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-25 10:51:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พุ่งนี้แร้วอ่ะ มีนัดก่าหมอบุญ ตอนบ่าย  โอยย เค้าฉีดยาเสดเราจะขอยาสลบเค้าได้ั้ยอ่าค่ะ  ไม่อยากเหนจิงๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 17:51:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ แค่ไห้มานโด่งก้อพอและละ  เหอๆๆๆ  ศุกร์นี้แล้วว กลัวเจบจัง หมอเค้าฉีดยาชสกี่เข็มอ่าค่ะ
เรากะทำหมอบุญมา ดีอย่างเสียอย่างอะคะ ^^
เราว่าดีตรงที่เค้าจะทำให้เข้ากับหน้าเท่านั้น ไม่ว่าคุณจะถือรูปแบบไหน ดาราคนไหนไปก็แล้วแต่ คุงหมอก็ไม่ฟังหรอกจ้า แต่ก็ดีที่ไม่เสี่ยงว่าหมอจะทำทะลุมั้ย โด่งไปมั้ย น่าเกลียดไปมั้ยไรงี้อ่ะจ่ะ เราว่าโอเลยน๊า อย่างเราเนี่ย เนื้อจมูกน้อย ละถามเราว่าอยากได้โด่งตรงไหน เราก็บอกว่าเอาช่วงสันโด่ง คุงหมอก็บอกว่า"จะให้โด่งมากได้ไง มัน"ได้นิดเดียว คุณดูเนื้อจมูกคุณซิ" ก็เลย เอาไง เอากันฟร่ะ!! จัดไปโล้ดหมอ อิอิ เลยออกมาไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่ ฮาๆ

แต่เราก็อยากแก้อยู่นะ เพราะเราจมูกใหญ่ ก็ศึกษาข้อมูลอยู่จ้า มีไรกะถามได้น๊า
ศึกษาดีๆๆนะครับ  หมอบุญไม่ทำตามแบบที่เราต้องการนะครับ เพียงแค่เสริมให้โด่ง ตาม ธรรมชาติ ทรงเดิมเราแค่นั้น  ราคาจึงถูกแสนถูก
มีเพื่อนแนะนำหมอ บุญถิ่นมาเหมือนกันคะ,,, เพื่อนบอกว่าดี เราเลยอยากทำเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้