ดู: 3304|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คิวหมอเฉลิม 14 มีนาคับ แต่ยังไม่ได้แบบเลย ช่วยทีคับ!!!

[คัดลอกลิงก์]
คือปกติผมเป็นคนจมูกเป็นสันคับ  ม่ายโต่งมาก  
ปีกใหญ่ ตรงหัวตาม่ายโด่ง  ครั้งแรกว่าจะตัดแค่ปีก
แต่แม่ไมีให้ตัด(เชื่อเรื่องรัยจองแกก้อม่ายรู้) ผมเลยตัดสิ้นใจ
เสริม แต่ม่ายรู้จาเอาแบบไหนดี  ช่วยทีคับ

อันนี้ด้านข้าง

หน้าตรง

อันนี้แบบที่ว่าจะทำคับ ม่ายรู้จ่ะเข้าป่าว

งัยก้อช่วยวิจารณ์หน่อยน่ะคับ

IMG00101-20101228-1911.jpg (1.01 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 33)

17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-29 10:10:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ราคาหมอขึ้นยังคับ
ไม่ต้องทำแล้วแหละคับ ถ้าจมูกผมเหมือนคุณอ่ะ ก้พอใจแระ ผมก็จองหมอเฉลิมไว้เหมือนกัน ได้ปลาย ก.พ. 54
ผมว่าก็หล่ออยู่แล้วนะ
ตอนนี้จมูกก็โด่งมากแล้ว แนะไม่ถูกกันเลยทีเดียว ถ้าไม่มีแบบก้ให้คุรหมอดูให้ก็ได้ครับ หมอเฉลิมเก่งอยู่แล้ว
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-20 16:19:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พบคับ  คุณหมอจับจมูกใหญ่เลย5555555
ตอนไปจองคิว ได้พบคุณหมอไหมคะ  อยากรู้มาก ๆ เลยค่ะ  เพราะดิฉันไปวันนี้  ไม่ได้พบอ่ะค่ะ
ขอรูปจมูกหน้าตรง กับด้านข้างชัดๆได้มั้ยครับ? จะได้ช่วยดู
เชื่อว่าทำออกมาต้องหล่อ แน่ๆ ฟันธง
เนื้อจมูกเยอะน่ะครับ ผมว่าทำได้โด่งมากเลยแหละครับ ลองหาแบบที่เราชอบดีกว่าน่ะครับ เพราะว่าแต่ละคนชอบไม่เหมือนกันครับ แล้วเอาแบบไปให้คุณหมอดูว่าทำได้ไหมครับ ถ้าทำได้ก้อจัดไปเลยครับ แต่ต้องให้คุณหมอปรับให้เข้ากับรูปหน้าเราด้วยน่ะครับ ...รอชมผลงานอยู่น่ะครับ
อยากรู้ว่าต้องเตรียมค่าใช้จ่ายไว้เท่าไหร่คะ จะได้เก็บตังค์ แล้วต้องจองคิวนานประณานไหนคะ ถึงจะได้ทำ รบกวนผุรุบอกทีนะคะ
หมอทำตามแบบที่เราเอาไปให้ดู ก็เลือกๆมาสักแบบนึ่งนะครับ แล้วบอกว่าเอาโด่งๆ แค่นี้จบหมอเฉลิมฝีมือเยี่ยมอยู่แล้วครับ
ของผมเอาแบบไปให้คุณหมอดูอะคับ (คุณหมอเฉลิมเหมือนกัน)

ก็บอกไปว่าอยากได้ทรงประมาณนี้ แต่เพิ่มหยดน้ำนิด ลดหัวตาหน่อย (ผมใช้แบบจมูกของซีวอน ซุปเปอร์จูเนียอะคับ)

ถ้าทรงที่อยากได้เข้ากะเรา แล้วตัวเราสามารถทำได้ คุณหมอก็จัดให้ครับ

แต่ถ้าทำไม่ได้ หรือได้แต่ไม่โด่งหรือยาวเท่าในแบบ คุณหมอก็จะบอกเราคับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-18 22:48:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาแบบนี้เลยหรอคับ  5555
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย โยโย เมื่อ 2011-1-18 22:48

ได้แบบหรือยังคะ
แนะนำนะคะ  ไม่ต้องเอาแบบไปไห้ หมอหรอกคะ ไว้ใจหมอเถอะคะ
บอกหมอว่า ตามใจหมอเอาแบบไม่โ่ด่ง หรือ ยังไงก็ ได้ที่คุณ ชอบ
หมอทำออกมาสวยแน่คะ เอาใจ ช่วยนะคะ:):) เพราะทำมาแร้ว ค้าาาาา
ต้องปรึกษาหมออะคราฟ ดูรีวิวผมประกอบก็ได้

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=19666

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=19573
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-18 22:15:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้าวโทดทีคับ ต้องเป็นปรึกษานี่หว่าม่ายใช่รีวิว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้