ดู: 50764|ตอบกลับ: 89
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวตัดกรามหมอจรัญค่ะ สดๆร้อน

[คัดลอกลิงก์]

หลังจากที่แฝงตัวเงียบมานานในเวปนี้ ไหนๆก็ไหนๆ เอามารีวิวให้เป็นตัวอย่างชมกัน ดีไม่ดียังไงติดตามชมกันนะค้า
    เพิ่งไปตัดกรามกับหมอจรัญมาค่ะ เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา  ตอนไปปรึกษาหมอบอกจะตัดอะไรหล่ะเนี่ย หน้าก็ดีอยู่แล้ว ไม่ต้องตัดหรอก เราก็ ควักรูปให้ดูเลยว่าถ่ายรูปออกมาแล้วหน้ามันบานจริงๆ พอหมอดูรูปหมอบอกเออบานจริง พอวันทำก็นั่งดูฟิมล์กันหลังจากดูฟิมล์เอ็กเรย์แล้ว
ก็ปรึกษากับคุณหมอว่าจะตัดยังไง  เพราะกรามสองข้างไม่เท่ากันอย่างเห็นได้ชัด  หมอบอกว่ามุมกรามด้านขวา ตัดมุมกรามอย่างเดียว ส่วนด้านซ้ายจะตัดแบบแยกกระดูกและทำวีไลน์ให้ ข้างเดียว  เราก็ว่าทำสองข้างไม่ได้เหรอ  หมอว่าอย่าทำสองข้างเลย เดี๋ยวมันไล่กันไม่ทัน
ข้างขวามันเล็กอยู่แล้วตัดมุมอย่างเดียวก็เล็กแล้ว สองข้างมันจะได้เท่ากัน ไม่ร้อยเปอร์เซ็นแต่ก็ใกล้เคียง เราก็เอาตามนั้นเลยถ้าหมอว่างั้น
เดี๋ยวลงรูปให้ดูกันเลยค่ะ
ราคาสุดยอดเลย อยากเห็นจัง สวยไหมคะ
jeab92 ตอบกลับเมื่อ 2011-5-30 14:59
ส่วนของเราตัดมาได้เดื่อนกว่า    หน้าเปลี่ยนเลย  มีคนท ...

ขอโทษนะคะ ตัดที่ไหนค่ะ คุณหมออะไร ราคาเท่าไหร่ หาข้อมูลอยู่เหมือนกันค่ะอยากตัด
jeab92 ตอบกลับเมื่อ 2011-5-30 14:59
ส่วนของเราตัดมาได้เดื่อนกว่า    หน้าเปลี่ยนเลย  มีคนท ...

ขอโทษนะคะ ตัดที่ไหนค่ะ คุณหมออะไร ราคาเท่าไหร่ หาข้อมูลอยู่เหมือนกันค่ะอยากตัด
ต้นฉบับโพสต์โดย Beautyaddict เมื่อ 2011-5-30 23:25
ของเราตัดแบบที่หนึ่ง + แบบที่สองค่ะ+ ทำวีไลน์ด้วยค่ะ  ...

สอบถามค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่คะ
หมอตัดกามเก่งไม่คะพี่มี เมสไม่คะอยากชมฝีมืหมอนะคิดจะทำกับหมอคนนี้เหมือนกัน
ผ่าข้างในปากหรือข้างนอกค่ะ,หาข้อมูลอยู่ค่ะ โบท๊อกก็แล้วร้อยไหมก็แล้ว วิธีสุดท้ายตัดกรามค่ะ อยากเห็นรูปมาไวๆนะค่ะ
ปัจจุบันเป็นไงบ้างครับ
อยากทำมั่งจังเลย  อยากหล่ออ่ะครับ อิอิ
รอด้วยคนค่ะ  เป็นกำลังใจให้หายไวๆน๊า..
ตัวเองหมอเขาทำโหนกแก้มด้วยไหมอ่ะค่ะ                                   
หมอเขาทำโหนกแก้มด้วยไหมค่ะ   ต                       
รอชมรูปอยู่นะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ืีืnueung เมื่อ 2011-12-8 03:58

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ืีืnueung เมื่อ 2011-12-8 03:56

:สู้ ๆๆ

อยาก หั้ย รู้ ว่า
เรา รอ ดู ยู่ น๊ ค๊า.........
รอด้วยคน อยากตัดกรามค่ะ
หายไวไวนะจ้ารอชมจ้า
ย้ายกระดูกจมเข้าด้านในหรอค่ะ ที่ 45,000 หมอจุฑาหรอค่ะ
รอชมนะครับ
อยากทำจังค่ะ แต่กลัวเจ็บจัง
จขกท เห็นท่าจะไปไม่กลับแล้วล่ะแบบนี้  ม้วนเสื่อกลับบ้านเฮอะเรา......
อยากถาม จขกท ว่า ทำมากี่วัน หน้าถึงหายชา หมดครับ พี่ผมทำมาได้6 ;วัน หน้ายังชา อยู่ ข้างนึง อยากทราบ ข้อมูล
จขกท นี้เค้าหายไปใหนแล้วอ่ะ   ไม่กลับมาแล้วเหรอ เห็นคนเค้าปูเสื่อรอชมตั้งนานละ  ฮืมมม......
หายไวไวจ้า รอดูค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้