ดู: 17330|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกหมออรรถพร 4 เดือนกว่าแล้วครับ.^^

[คัดลอกลิงก์]

มาดู AFTER

จากกระทู้

http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D2

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

คุณหมออรรถพรทำจมูกผู้ชายทรงสวยมาก แต่บางคนแอบเอียงนิดๆ นอกจากทรงเข้ากับหน้าแล้วมีปัญหาอื่นๆหรือเปล่าครับ
นุ้ยก้ทำกะหมออรรถพรเหมือนกันแต่ยังไม่ได้ลง  อิอิ ตอนเน้ยังบวมอยุ่ของตะเองเบี้ยวปะเราส่องทู้กวันเลยยังไม่เบี้ยวง่ะ แฟนบอก
ราคาเท่าไรคร้า
ทรงสวยดีค่ะ เข้ากับหน้า
ทรงจมูกสวยมากค่ะ
ทำมาเท่าไหร่นะคะ
สวยดีคร้า บวมกี่วันหายกลัวไม่ทันมาทำงานอ่ะ
สวยดีคร้า บวมกี่วันหายกลัวไม่ทันมาทำงานอ่ะ
ทรงจมูกสวยมากก
ชอบทรงนี้...สวยดี
คุณหมออรรถพร .......ทำจมูกทรงผู้ชายสวยตลอด ตล๊อด
จมูกโด่งสวยมากเลยอ่า
เป๊ะมากๆเลยค่ะ รับกับหน้ามากๆ
จะไปทำที่อรรถพรเหมือนกัน ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
ดูดีเลยคับ แต่อากเห็นหน้าตรงจัง
เท่าไหร่หรอคะ
ทรงสวยคับ ชอบ
เป๊ะมากคะ!!  ชอบจังทำสวยดีคะ
ด้านข้างทรงเรียวสวยมากๆๆอยากเห็นด้านตรงอะคัฟ  กำลังอยากไปแก้กับหมออรรถพรเหมือนกัน
สวยค่า  คุงน้อง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้