ดู: 10296|ตอบกลับ: 57
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] *รีวิว จมูกกับคุณหมอเกมส์ BB You Clinic รังสิต 22/12/1013

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZNika เมื่อ 2013-12-30 17:33

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZNika เมื่อ 2013-12-30 17:32

สวัสดีค่ะ วันนี้หนิงจะมาขอรีวิวจมูกใหม่ค่า ทำเมื่อวัน อาทิตย์ที่ 22 ที่ผ่านมานี้เองค่ะ
กับคุณหมอเกมส์ BB You Clinic สาขารังสิต ซิลิโคนอเมริกานะคะ คุณหมอใจดีและมือเบามากๆ ได้โด่งตามสั่งเลยค่า
แต่ปลายไม่ค่อยขึ้นสูงมากเท่าไหร่ เนื้อจมูกหนิงน้อย ปลายจมูกตัด ยังบวมๆ อยู่ด้วย แหะๆ ^^' แต่ไม่ช้ำมาก ไม่เขียวมากเลยค่ะ ปลื้มมากเลย แนะนำ ติชมได้นะค่ะ

# เป็นผู้หญิงเน้ออ 555

Before

หลังออกจากห้องผ่าตัดทันที

After

วันที่ 7 แล้วววว แต่งหน้า เมคอัพได้แล้วว

แสดงความคิดเห็น

หน้าตาน่ารักอยู่แล้ว ทำแล้วยิ่งสวยคมขึ้นค่ะ ปากบางดีค่ะ ทำรึเปล่าคะ  โพสต์ 2013-12-30 18:23

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-30 03:28:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย downii เมื่อ 2014-5-25 17:07
ก่อนทำได้ปรึกษาพนักงานป่าวคะ เค้าวิเคราะจมูกว่าไงบ ...

ฐานจมูกเราเบี้ยวซ้ายค่า เนื้อจมูกน้อยทำเป็นหยดน้ำและสูงมากไม่ได้ค่า ส่วนใหญ่พนักงานจะแนะนำธรรมชาติค่าแต่เราเอาแบบโด่งเลยเวลายุบมันยุบเยอะอะคะ กลัวไม่โด่ง แหะๆ
ราคาเท่าไหร่คะ
สวยไม่ปรึกษาใคร อิอิ ชอบมากๆค่ะ
สวยบาดใจมากๆเลยค่ะ
สวย มาก จร้า
ก่อนทำได้ปรึกษาพนักงานป่าวคะ เค้าวิเคราะจมูกว่าไงบ้าง พอดีสนใจหมอท่านด่นี้ยุเหมือนกัน
สวยเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่อ่ะคะ
รุปตอนนี้ล่ะค่ะ อยากเหนจุงเบย
สวยไม่แบ่งใคร อิจ นิดๆจร้า แต่ชอบมากกก
สวยแบบแป๊ะเว่อร์ ค่ะ
สวย แบบแอบ อิจฉา คร้า
สวยมากมากมากเลย
โดยรวมดูดีค่ะ จมูกโด่งดีจังเลย
สวยมากมาย อ่า ชอบสุดๆ
อร๊ายยย ชอบ สวยอ่า
สวย ดูดีมากๆเลย
สวยคม สวยดุ ชอบอ่า ดูดีมากๆเลย
จมูกสวยมากเลย
ไม่ทำก็สวย ทำแล้วยิ่งสวยน่ะค่ะ
สวยคมขึ้นเลย ชอบมากๆคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้