เจ้าของ: pattttty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครจมูกเนื้อน้อยมาทางนี้ค่า ต้องอ่านนะ !!! กับคุณหมอมาลา เมโกะคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pattttty เมื่อ 2016-7-7 14:14

แพทค่ะ แพททำจมูกกับหมอมาลา ที่เมโกะ คลินิก ตอนเลือกหมอคือดูวิวของหมอคนนี้ และดูคุณหมอเค้าทำสวยดี สวยทุกคนเลยตัดสินใจเลือกค่ะ เดิมเป็นคนมีจมูกอยู่แล้วนิดนึง แพทอยากให้จมูกโด่งเหมือนกับดาราอินเดียคนที่แพทชอบ แพทเลยเอารูปให้หมอดู หมอบอกว่า  จะพยายามทำให้โด่งเท่าที่จมูกหนูจะรับได้นะคะ  เสร็จแล้วคุณหมอก็ลงมือเลย  หลังทำคือรอให้หายบวม สรุปว่า สวยรับกับใบหน้า และคาง ไม่โด่งมากเพราะว่า เนื้อจมูกแพทน้อย แต่คือเป็นธรรมชาติทำให้หน้าตาเราดูดีขึ้นจริงๆ เพราะสังเกตจากคนรอบข้าง ถ้าไม่บอกว่าทำ เค้าดูไม่ออก คือชอบแบบนี้มากคะ ให้เต็มล้านคะแนน  แต่เสียดายเนื้อเราน้อย  แค่นี้ก็ภูมิใจแล้วจ้า  

ก่อนทำ

วันแรก

วันที่ 2

วันที่ 3

วันที่  6 แกะเฝือกแล้วค่ะ

วันที่ 15

วันที่  28

สิ่งที่คิด                                          

สิ่งที่ได้

ก่อน – หลัง

พอใจมากค่ะ กับจมูกที่ได้ คนเนื้อน้อยจะทำมากไปก็ไม่ได้ค่ะ เสี่ยงเกิดผลข้างเคียงได้  มีรูปนางแบบไปให้คุณหมอดูได้ค่ะ แต่คุณหมอก็พิจารณาจากเนื้อจมูกเราด้วย ไม่อยากให้เพื่อนๆคาดหวังกับรูปแบบที่เรานำไป ให้วัดผลจากโครงสร้างของเราเองจะดีกว่านะคะสาวๆ

ยังมีอีกเรื่องนึงค่า ถ้าได้ดูรีวิวนี้ จะแถมฟรี In-Deep ช่วยลดบวมจากการทำศัลยกรรมได้ หมดเขต 31 ก.ค. 59 นี้นะคะ ฝากไว้นิดนึงค่า

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-15 11:26:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
tratar59 ตอบกลับเมื่อ 2017-1-13 10:04
เราก็ทำที่นี้. รู้สึกประทับใจมากเลยบริการก็ประทับใจสุดๆๆ ไปเลย

ใช่ๆๆๆคุณหมอ ทำดีจิง ไม่ผิดหวังเลย ตัวเอง เราทำมาไม่เคยมีปัญหา เลยดีใจที่ตัดสิ้นใจไม่ผิดจิงๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-20 10:54:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
mesomjuk ตอบกลับเมื่อ 2017-2-8 10:38
ตัวเองจมูกที่นี้ มีแต่ เมกาหรอ หรือ เกาหลี่ก็มีค่ะเราเลือกได้ปะ

ทาง คลินิกเค้ามีทั้ง 2 แบบเลยจ้าาา ตัวเองสามารถ เลือกแบบที่เราต้องการเลยจ้าาาา ว่าอยากได้ อันไหน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้