ดู: 3429|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก-เลเซอร์หน้า ทำอันไหนก่อนหลัง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกท่าน คือพอดีตอนนี้อาศัยอยู่ต่างประเทศ และมีแพลนจะกลับไทยช่วงเดือนมิถุนายนนี้
และมีเวลาอยู่ไทย 2 เดือนนิดๆ อยากจะเสริมจมูกกับเลเซอร์กระที่หน้า
ก็เลยอยากถามว่าเราควรทำอะไรก่อน-หลัง และใครพอจะแนะนำหมอได้บ้าง เพราะยังไม่ได้นัดหมอเลย
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-12 15:39:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคุณ aussa มากนะคะที่อุตส่าห์เข้ามาตอบ ใจก็อยากทำทั้งสองอย่างน่ะค่ะ เพราะทนกับสภาพหน้าตัวเองไม่ไหว ฝรั่งบอกโอเคธรรมชาติ แต่ตรูนี่แหละธรรมชาติลงโทษ หน้าก็กระ ดั้งก็แบน เซ็งมากมาย แต่มันมีเวลาแค่สั้นๆเนาะ กว่าจะได้กลับไทยอีกทีก็อีกนาน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-13 14:30:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซ็งเรื่องเวลานี่แหละ อยากสวยก็อยากสวย ทั้งหมอหน้า หมอจมูกก็ยังไม่ได้นัดจอง มีใครพอแนะนำได้มั้ยคะหมอจมูกที่โด่งธรรมชาติไม่เว่อร์ และปลอดภัยยาวๆ เพราะเราคงไม่มีตังค์บินไปมาบ่อยๆ ดูรีวิวทุกวันจนตาลายแล้ว เลือกไม่ถูก ส่วนหมอหน้าใจก็อยากไปศิริราชอย่างคุณ aussa แนะนำมาแต่ไม่สะดวกและเรื่องคิวท่รอนานนี่แหละ เลยเล็งๆอาารย์หมอวรพงศ์ที่ isky สาขาชิดลม เพราะท่านก็เป็นอาจารย์หมอที่ศิริราชเหมือนกัน มีใครเคยรักษากับท่านมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้