ดู: 7829|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ก่อนเสริมจมูกดูโหงวเฮ้งหรือเปล่า อยากทราบค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือสงสัยว่าการทำจมูกทำให้โหวงเฮ้งเราเปลี่ยนไหม ถ้าเปลี่ยนก็ต้องเปลี่ยนไปในทางที่ดีใช่ไหมคะเพราะคิดว่าจะเสริมจมูกแต่คนรอบข้างไม่ค่อยเห็นด้วยค่ะ แต่พี่ที่ทำงานที่เค้าไปเสริมมาแล้วเค้าก็บอกว่าทำไปเลยก็เราไม่มีนี่นาเราทำแล้วดูดีเราจะไปแคร์ใครทำไม ทีแรกแม่ก็ไม่อยากให้ทำค่ะพอบอกว่าจะไปทำแม่ด่าเป็นชุดเลยค่ะเพราะเค้ากลัวว่าทำออกมาแล้วจะไม่สวยอายคนอื่นเค้า แต่เราก็ค่อย ๆ อธิบายให้แม่ฟังเดี๋ยวนี้แม่เริ่มใจอ่อนแล้วเพราะเราก็อธิบายการทำเสริมจมูกเป็นการแก้ไขความบกพร่องทำให้ดูดีแล้วก็เอารูปก่อนทำกลับหลังในเวปนี้ให้แม่ดู เค้าก็เริ่มจะโอเคแต่ก็บอกว่าอยากทำก็ทำแต่ถ้าทำแล้วไม่สวยไม่รู้ด้วยนะ  เราก็ใจแป้วไปเหมือนกันแต่ด้วยความที่อยากมีดั้งกับเค้ามั่งเพราะชอบมีคนแซวเรื่องจมูก  ถ้าตอนเกิดเลือกได้ก็อยากดั้งโด่งเหมือนกันแหละ ก็เลยลองโทรไปคุยที่คลีนิกเราเลือกทำกับคุณหมอศิริพรค่ะ ก็โทรไปพี่เค้าบอกว่าจองคิวไว้ก่อนก็ได้ จะปรึกษาก่อนหรือว่าจะทำก็ทำได้เลยจากที่ลังเลอยู่นานเลย ได้คิว 24 ก.ค. ค่ะ บ่าย 3 โมงค่ะ ช่วงก็ยังลังเลอยู่เลยค่ะ อยากทำก็อยากทำถ้ายังงัยช่วยแชร์ความคิดเห็นกันหน่อยนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-18 21:25:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ ใจจริงแล้วอยากทำมากค่ะแต่อยากหาเสียงสนับสนุนหน่อยค่ะ เพราะเป็นคนที่ชอบลังเลค่ะอยากฟังความคิดเห็นของคนหลาย ๆ คนค่ะ  เห็นหลายคนทำมาแล้วดูดีมาก ๆ ค่ะ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยค่ะ อย่างคุณ cholla ทำมาแล้วสวยมากเลยค่ะดูดีค่ะ เป็นคนที่ชอบส่องกระจกค่ะ เวลาเดินผ่านกระจกทีไรก็คิดอยากเสริมจมูกทุกครั้งเลยค่ะ ได้อ่านความคิดเห็นของหลาย ๆ คนแล้วให้กำลังใจดีค่ะ  :)ทำแน่นอนค่ะ เพราะยังงัยก็ขอสวยก่อนแก่หน่อยล่ะกันค่ะ ยิ่งได้มารู้จักกับเวปนี้ช่วยในการตัดสินใจเยอะเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้