ดู: 8212|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอก หมอเทพ หรือ หมอพีระ ทำกับท่านไหนดีคะ???

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ

เป็นสมาชิกใหม่คะ กำลังตัดสินใจทำหน้าอกอยู่

เราตัดสินใจไม่ถูกคะว่าจะทำกับท่านไหนดี ระหว่าง หมอเทพ ประตูน้ำ กับ หมอพีระ PSC ...เก่งทั้งคู่
ยิ่งดูรีวิวยิ่งเลือกไม่ถูกใหญ่ แถมราคาทั้งสองท่านก็ต่างกันมากด้วย

เราอยากทำกับหมอเทพ แต่แม่เราอยากให้ทำกับหมอพีระคะ นั่งเถียงกันอยู่เลย555
เพราะคุณแม่อยากให้ทำในโรงพยาบาลคะ เข้าใจนะคะว่าผ่าตัด เลยไม่มั่นใจคลีนิคเท่าไร

เราว่าสาวๆที่กำลังตัดสินใจเลือกหมอคงลังเลเหมือนกับเราแน่ๆเลย

เราเป็นผู้หญิงแท้ไม่มีหน้าอกเลย แบนราบเหมือนหน้าอกผู้ชายคะ
สูง160 นน.43 ผอมแห้งจนเห็นซี่โครง
ตอนนี้ก็กำลังหาข้อมูลเพื่อไปคุยกับคุณหมอว่าควรผ่าแบบไหน เหนือหรือใต้กล้ามเนื้อ
เราว่าจะเลือกทรงกลมคะ เพราะสู้ราคาทรงหยดน้ำไม่ไหว
เคสเราควรเลือกหมอท่านไหนดีคะ

ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากๆๆๆเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้