ดู: 189|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตา 2 ชั้นครั้งแรกในชีวิตในจันทบุรี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สนทนา เมื่อ 2024-4-25 11:50

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยนะคะว่าตัดสินใจนานมาก กว่าจะตัดสินใจได้ทำได้เพราะกลัวความเจ็บจ้า เดิมที่เราก็เป็นคนมีชั้นตาอยู่แล้วแต่เพียงไขมันเยอะทำให้หนังตาปกปิดชั้นตาทำให้แต่งหน้าไม่สวย เห็นหนังตาตุ่ยๆ รู้สึกขัดตาทุกครั้งเวลาแต่งหน้า เลยค้นหาข้อมูลและดูรีวิวตามคลินิกต่างๆในจันทบุรี แต่ต้องมาถูกใจรีวิวของคลินิกสุพจน์-คลินิกตาหมอสุภาพรรณจันทบุรี เลยทักไปสอบถามนัดคิวทำกับทางคลินิกและนัดวันทำจ้า

ก่อนทำตาเค้าตุ่ยๆ

หลังทำไปได้ 1 วันจร้า

หลังเปิดก็อซออกทำแผลสดๆร้อนๆเลยจร้า ลืมความกลัวไปเลยจ้า คิดถึงความสวยที่จะเกิดขึ้นไปเลย ตอนทำคุณหมอฉีดยาชาให้รู้สึกเจ็บนิดๆนะคะ แต่พอยาชาออกฤทธิ์ระหว่างทำไปรู้สึกอะไรเลยค่ะ ยิ่งหลังทำไปแล้ว 1 วันเปิดทำแผลยิ่งไม่มีความเจ็บปวดอะไรเลยจ้า ต้องขอบคุณ คุณหมอและผู้ช่วยค่ะ คุณหมอและผู้ช่วยมือเบามากค่ะ ยังไงจะมาลงรูปให้ดูกันเรื่อยๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้