ดู: 4019|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกหมอเทพ 8 เมษา พรุ่งนี้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ได้คิวทำหน้าอกหมอเทพพรุ่งนี้ค่ะ ตอนนี้เครียดมากเลยค่ะ ไม่ได้กลัวไม่สวยนะค่ะ
แต่กลัวใจตัวเองไม่กล้าค่ะ แค่คิดจะเป็นลมแล้วค่ะ นอนไม่หลับแน่ๆ ใครมีวิธีระงับ
จิตใจยังไงแนะนำหน่อยค่ะ TT' เคยคลอดลูกมาแล้วยังไม่กลัวขนาดนี้เลย แต่ยังไง
ทำมาแล้วหรือ เปลี่ยนใจยังไง จะมารีวิวให้ดูนะค่ะ....
ตอนทำจะไม่รู้สึกเจ็บปวดหรอกค่ะ ดีกว่าคลอดลูกตั้งเยอะ หลังทำอาจมีเจ็บปวดมากน้อยแล้วแต่ความอดทนของแต่ละคนค่ะ
ไม่ต้องกังวลอะไรนะคะ ท่องไว้ นมแบนน่ะ เจ็บที่ใจมากกว่าเยอะ
เอาใจช่วยคะจะนมหญ่ายเร้ว    เราจะไปวันที่ 9
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-7 21:11:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Chayalex เมื่อ 2013-4-7 20:45
ตอนทำจะไม่รู้สึกเจ็บปวดหรอกค่ะ ดีกว่าคลอดลูกตั้งเย ...

เนาะ ท่องไว้นมแบนๆ ขอบคุณมากนะค่ะ ถ้าเราทานยานอนหลับคืนนี้ ได้ไหมค่ะ มีผลอะไรกะการผ่าตัดอ่ะป่าว
เราเจบไม่เปนไร แต่ขี้กลัวค่ะ เกิดปีกระต่ายเป็นอะไรแบบ กระต่ายตื่นตูม 555+
เป็นกำลังใจให้ค่ะ อย่ากลัวไปเลย
ถ้ากังวลมาก ก็ทานแบบอ่อน ๆ ได้ค่ะ จะได้พักผ่อนเต็มที่
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-7 23:07:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่ได้นอน 555+ คงนอนไม่หลับแหละ รอนอนกลังทำทีเดียว
ต้นฉบับโพสต์โดย susikaaim เมื่อ 2013-4-7 23:07
ขอบคุณมากๆค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่ได้นอน 555+ คงนอนไม่หลับ ...

ไม่น่ากัวอย่างที่คิดค่ะ ขึ้นนอนบนเตียงเจาะน้ำเกลือแล้วไม่เกิน3 นาทีหลับเลยไม่รู้เรื่อง ตื่นมาคลำอกก็บึ้มแล้วจ้ะ
เป็นธรรมดาจ้าที่เป็นกังวลเรื่อง ผ่าตัด ทุกอย่างขึ้นอยู่ที่ใจ คนอื่นเยอะแยะเค้ายังทำได้ ทำไมเราจะทำไม่ได้ ตื่นเต้นรอเห็นน้องนมใหม่ดีกว่านะ เป็นกำลังใจให้
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-7 23:26:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aompersia เมื่อ 2013-4-7 23:13
ไม่น่ากัวอย่างที่คิดค่ะ ขึ้นนอนบนเตียงเจาะน้ำเกลื ...

ขอบคุณมากค่ะ จะฝันถึงนมบึ้มจะได้ไม่กลัวค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-7 23:27:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tipagon เมื่อ 2013-4-7 23:15
เป็นธรรมดาจ้าที่เป็นกังวลเรื่อง ผ่าตัด ทุกอย่างขึ้น ...

คิดเหมือนกันค่ะ เพื่อนไปทำหลายคนมันยังทำได้ แต่พอเอาเข้าจิงใจแป่วๆ อิอิ
ปูเสือรอชมเลยนะค่ะ สู้ๆค่ะ
เอาใจช่วยนะคะ สู้ๆค่ะ จะได้นมสวยๆ

สนใจจะทำเหมือนกันค่ะ จองคิวยังไงคะ โทรไปจองหรือว่าไปจองที่คลินิกคะ แล้วจองคิวนานมั้ยกว่าจะได้ทำ
เปนกำลังใจให้นะค่ะ  อยากทำเหมือนกัน  แต่ยังไม่ว่าง
สวัสดีค่ะ เป้่นกำลังใจให้นะคะ อย่าคิดมากนะคะ ห้ามคิดมาก ห้ามตื่นเต้นกังวลนะคะ เด่วความดันขึ้น
ถ้าเครียดมาก มีไลน์ ไหมค่ะ ตอนไปเสริม ไลน์ มาคุยนะคะ จะอย่เป้เนเพืนอนะะคะ
ทุกอย่างจะผ่านไปด้วยดีค่ะ ให้คิดอย่างเีดยวนะคะ "เด่วสวย อึ๋มแล้ว เด่วจะได้่ใส่ชุดเสื้อผ้่าสวยยแล้วนะคะ เด่วหุ่นจะดีแล้วนะคะ คิดอย่างน้นะคะ)

ไม่ไร ไลน์มานะคะ Line id: auu753
ยินดีเป้นที่รับฟัง และให้คำปรึกษาสำหรับคนเครียดก่อนเสริามหน้าอก
เราเคยเป้นคะ เข้าใจความรเ้สึกนี้ดีคะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-8 01:53:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย arisara_sr เมื่อ 2013-4-8 00:44
เอาใจช่วยนะคะ สู้ๆค่ะ จะได้นมสวยๆ

สนใจจะทำเหมือนกัน ...

เราโทรไปจองคิวอ่ะ จะไปพบหมอแล้วจองก็ได้ค่ะแล้วแต่สะดวก แต่เราโทรไปเอา ไว้ใจในฝีมือหมอเทพค่ะ

แสดงความคิดเห็น

จองคิวนานมั้ยคะ  โพสต์ 2013-4-8 09:02
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-8 01:55:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kung181103 เมื่อ 2013-4-8 00:57
สวัสดีค่ะ เป้่นกำลังใจให้นะคะ อย่าคิดมากนะคะ ห้ามคิ ...

ขอบคุณนะค่ะ แอดไปแล้วค่ะ ตอนเช้าจะทักไปหา กลัวรบกวนเวลานอน จะว่าไปตอนนี้ เหมือใจเต้นแรงมากตลอดทั้งวัน ตอนช่วงบ่ายๆ คิดหนัก แฟนว่าหน้าซีดหมดเลย จะพยายามสงบทีระนิด ดูนมคนอื่นเป็นกำลังใจเรยๆ

ไม่เห้นมีทักมาเลยนะคะ เป้นไงบ้่างค่ะ อย่าคิดมากนะคะ เด่วสวยแล้วนะคะ  โพสต์ 2013-4-8 22:16
ทำใจดีนะค่ะ คิดแต่เรื่องดีๆๆ เดียวมันก็ผ่านไป เราก็เป็นเมื่อ 2อาทิตย์ที่แล้ว นอนไมหลับตื่นเต้นมากกก
แต่มันก็ผ่านไปด้วยดี ตอนนี้ได้แต่นั้งเสียใจน่าจะใส่ให้เยอะกว่านี้ 5555 สู้ๆนะค่ะ อย่าใส่น้อยเกินไปนะ
เดียวมาเสียใจอย่างเราน้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เปนกะลังใจให้นะคะ รอดู เราก้อสนใจเหมือนกัน อยากทำมากกกกกๆๆๆๆ อยู่ระหว่างทำใจ ฮ่าๆๆ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-8 18:04:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปทำมาแล้วค่ะ เดียวลุกได้จะมารีวิวนะค่ะ เราได้ 350 ค่ะ เจบพอทนค่ะ
วันที่เราทำคนทำเยอะมาก ประมาน 20+ เคส ค่ะ
เราทำมาแล้วค่ะ วันที่8 คิวแรกเลยไม่เจ็บเลยค่ะ เราฟื้นตอนหมอทำเรายังคุยกับหมอด้วย 5555
นอกลับเชียงใหม่จะรีวิวให้ดูนะคะ ถ่ายรูปทุกระยะๆ คะ สำหรับคนที่กล้าๆกลัวๆ ทำเลยคะไม่เจ็บ เตรียมตัวเตรียมใจและที่สำคัญเงินคะ
ตื่นมานมโตเลย สมใจ^^

ใช่เลย ชิวสุดๆ ค่ะ อิอิ  โพสต์ 2013-4-8 20:02
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย faneko เมื่อ 2013-4-8 23:10

ของเราทำวันที่ 13 อย่าคิดมากนะค่ะ เพื่อความสวยต้องสู้ๆค่ะ ลองเข้าไปอ่านในกระทู้ที่เค้าลงๆกันไว้สิค่ะ เราเหนมีแต่คนบอกว่าไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลย ตอนแรกเราก้อกลัวนะไม่กล้า พออ่านไปเรื่อยๆเลยตัดสินใจโทไปนัดหมอทำเลย ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้