ดู: 67750|ตอบกลับ: 48
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] แนะนำหมอศัลยกรรมจมูกเก่งๆ ทำสวยๆ ที่อุดร ฯ ให้ด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำหมอศัลยกรรมจมูกเก่งๆ ทำสวยๆ ที่อุดร ฯ ให้ด้วยค่ะ เราทำกับหมอทวี อุดร ฯ แล้วโด่งมาก อยากแก้   พอดีตอนนั้นที่ไปทำ มีตังค์แค่ แปดพันค่ะ ไปกทม. ไม่ได้    เลยทำแบบปลานกลางที่คลีนิคหมอทวี  บอกตามใจหมอ เพราะเราไม่ได้ค้นหาข้อมูลอะไรเลย เราไม่รู้เรื่องศัลยกรรมอะไรเลย แค่ไปเห็นป้าย ของคลีนิคหมอเราก็ไปทำแบบไม่รู้เรื่องรู้ราวอะไรเลย อยากแก้มากๆ หน้าดุ   จมูกโด่งมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

เราคิดว่าทำแล้วก้อเอาโด่งๆๆไปเลยดีก่า  โพสต์ 2011-11-24 00:48
ตอนแรกอาจบวมยุบช้าเลยตกใจว่าโด่งเว่อร์แต่พอยุบแล้วชอบอ่ะสวยคม ไปดูที่เคาท์เตอร์คุณหมอทวีนะนั่นแหละฝีมือหมอ แล้วหมอมือเบามากขนาดเรามาแก้นะทำมาจากยันฮี แล้วมันต้องถอดแล้วใส่ใหม่ออกมาไม่ช้ำเลย คุณหมอทำประมาณ 2 ชั่วโมง คือแบบตั้งใจแล้วก็ใส่ใจอยากให้ออกมาดีจริงๆอ่ะไม่ใช่รีบทำรีบเสร็จ ตอนแรกว่าจะลองสอบถามดูเฉยๆพอคุณหมอเปิดไฟล์คนไข้ให้ดูก็ตัดสินใจวันนั้นเลย แถมแฟนคุณหมอกับที่เคาท์เตอร์ก็น่ารักใจดีด้วย

ตอนนี้ถอดของหมอทวีออกแล้วนะคะโด่งมากเกินไปถ้าอยุ่นานๆต่องทะลุแน่ๆ  โพสต์ 2013-8-31 15:55
...........หมอปาริชาติค่ะ   ทางไปสี่แยกบ้านเลื่อม

คนอุดรเหมือนกานจร้า.....สู้ๆนะคะ

ขอข้อมูลเพิ่มหน่อยค่ะ  โพสต์ 2011-11-24 12:23
อยากทำกะ หมอ ทวี อ่ะ แต่ ไม่ดีหรอคับบ

ดีค่าทำแล้วหน้าเปลี่ยนไปเลยคนจำแทบไม่ได้ สวยขึ้นกว่าก่อนเยอะมาก  โพสต์ 2011-11-24 00:50
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-3 11:23:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โด่งเกินไปยุบช้าค่ะ

แต่ของหมอทวีเราทำไม่เหนช้ำเรยนะ  โพสต์ 2011-11-24 00:50

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-3 12:35:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 2# beeka

หมอปาริชาติทำจมูกสวยไหมค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-13 11:30:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอค่ะ
หมอมงคล ข้างโรงเรียนเทศบาล 3 เพื่อนเราทำมาก็ธรรมชาติดี ไม่เหมือนหมอทวี พีรามิด พี่สาวเราไปทำที่นั่น ก็โด่งมากจริงๆ แต่พี่ไม่มีเวลาไปแก้ ต้องรอให้ว่างก่อน ลองไปปรึกษาหมดมงคลดูนะ
คนอุดรเหมือนกัน แต่บอกตรงๆว่าไม่กล้าปัยทำหมอทวี
คัยปัยทำมาบ้าง อยากดูรูป ดีมั๊ยค่ะ แล้วมีหมออื่นที่ดีกว่านี้มั๊ย
จะไปแก้กับหมอกิตติศักดิ์ค่ะ   เห็นผลงานแล้วก็สวยเหมือนกันนะค่ะ
เราทำกับหมอ  ม    ระวังธรรมชาติลงโทษนะค่ะ  ตอนนี้หาหมอเเก้อยู่ค่ะ บริการหลังการขายไม่มีค่ะเเบบจมูกเเบบเดียวกันหมด
ไม่ได้คุยกับคุณหมอนะค่ะ หมอนั่งฟังเมียพูด  เเละไม่ต้องพูดอะไรทั้งนั้นเพราะ พูดไม่ทันเมียหมอค่ะ
หวัดดี ทุกคนคร่ะ ...ชื่อ ออมนะคร่ะ สมาชิกใหม่คร่ะ

สนใจเสริมจมูกเหมือนกัน เคยไปปรึกษาหมอ มงคล (เมียหมอ) อิอิ
ทำที่ไหนก็ยุบช้าเหมือนกันแหล่ะครับ
หมอทวีนี่แหละค่ะเจ๋งสุดใครชอบโด่งเหมือนดาราไปได้เลย
ลองไปปรึกษาคุณหมอทวีดูนะคะขอดูเคสคนไข้ก่อนก็ได้หมอก็ใจดีนะนั่งคุยแล้วก็เปิดภาพให้เราดูและก็ให้คำแนะนำเป็นชั่วโมงเลย ปล.ไม่ได้ค่าโฆษณานะแต่ว่าประทับใจแถมเสริมแล้วมีปัญหาสงสัยหมอก็ไม่ดุใจดีทั้งคุณหมอทั้งแฟนเลยแหละ
หมอทวีตรงตลาดบ้านห้วยอ่ะบอกตรงๆ น่ะค่ะถูกค่ะแต่อย่าไปทำเลย  ไม่สวยอย่างแรงคะถูกแต่ไม่มีคุณภาพ ถ้าอุดรมี หมอ2 คนค่ะ หมอมงคลทำแบบเป็นธรรมชาติ แต่ถ้าชอบโด่งมานิดก้อหมอกิติศักดิ๋ค่ะสวยค่ะ
ในฐานะที่เป็นคนอุดรและมีประสบการณ์การทำมาแล้วค่ะ  กับคุณหมอมงคล แต่ถ้าลงทุนอีกนิดหน่อยมาทำกรุงเทพดีกว่าค่ะ จะได้ไม่ต้องแก้คะเพราะหมอยังไม่เทพพอ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 10:45:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนค่ะเราคงไป กทม ค่ะ
เพื่อนเราทำกับหมอทวีแล้วโด่งจะทะลุ แต่หมอก็อ้างว่าง หมอพร้อมจะแก้ให้ได้ตลอดเวลา เพื่อนเราบอกว่า อร๊ายย หมอ!! ให้หนูเก็บจมูกไว้หายใจบ้างเถอะ ไม่แก้แล้ว ทะลุจนจมูกไม่เป็นทรงแล้ว  >_< ลงไปทำกทมดีกว่านะคะ หมอเก่งๆเยอะเลย
หมอทวีใช้ซิลิโคนสำเร็จรูป ทำ โด่ง เว่อร์ แบบพีรมิดมาก ไม่สวย น่าเกียด อย่าไปทำนะค่ะ ขอบอกเรยแล้วจะเสียเวลาแก้แบบนู๊ ขนาดทำมาสองเดือน เกือบทะลุ ซิลิโคนไม่เหลาไม่แต่งเรย ทั้งใหญ่ทั้งหนา ทั้งยาว ไม่อย่าให้เพื่อนๆเจอเหตุการแบบนู๊ค่ะ ถ้าจะทำที่อุดร หมอปาริชาติ หมอมงคลดีที่สุดค่ะ
เห็นด้วยกัยคุณpatamapor มากๆคะ
ทำแล้วโด่งเวอร์ซิลิโคนทั้งใหญ่ ทั้งหนา แล้วมันก็ยาวมากจริงๆ
ทำแล้วเหมือนแขกเลยอะ ตอนนี้ถอดออกแล้ว
ผ่านมาก็6เดือนแล้วไม่เห็นยุบซักที กำลังนอยสุดๆไปเลยคะ
ยังไม่แน่ใจว่าจะไปแก้ที่ไหนดี ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
@ashakura ของเราทำมาได้สองเดือน ไปแก้มาใหม่แร้ว สวยถูกใจ ที่โคราช หมอที่โคราชเห็นยังตกใจซิลิโคนเรย บอกว่าหมอเอาใส่ให้ได้ยังไง ไม่น่าเป็นหมอเรย ไม่ดูหน้า ไม่ดูว่ามันตึงมันโด่งเกินไป สันก้อแดง  อย่านอยไปนะค่ะ แก้ใหม่ได้ ตอนนี้ของเราก้อได้สิบสองวัน หายและสวยเป็นปกติ แฮปปี๊ มาก
ตอบกระทู้ beeka ตั้งกระทู้

คุน beeka ค่ะ มีเบอร์คุนหมอปาริชาติ อุดรมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้