ดู: 1650|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมหน้าอก Mentor 275CC คุณปิยะฉัตร คุณหมอดารินทร์ The SIB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zubzib_beauty11 เมื่อ 2021-4-30 15:48

สวัสดีค่ะ ขอพื้นที่รีวิวการเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกหน่อยนะคะ คือต้องบอกเลย ว่าก่อนที่เราจะตัดสินใจทำหน้าอกเนี่ย ปัญหาของเราชัด ๆ เลยก็คือเป็นคนที่มีเนื้อหน้าอกน้อย ไม่มั่นใจในการใส่เสื้อผ้าเลยค่ะ ใส่อะไรก็รู้สึกไม่มั่นใจ ต้องคอยดันทรงอยู่เรื่อย ๆ และต้องมากังวลว่าจะเท่ากันมั้ย นี่เลยเป็นสาเหตุที่ทำให้เสริมหน้าอกค่ะ และที่ตัดสินใจมาทำที่นี่ก็เพราะมีคนรอบตัวแนะนำมาค่ะ และส่วนตัวก็ได้มีการศึกษาข้อมูลเองเพิ่มเติมด้วย เห็นรีวิวแล้วก็ชอบ เลยตัดสินใจมาทำที่นี่ค่ะ และตอนที่คุยปัญหากับคุณหมอก็แนะนำดีบอกปัญหาได้ถูกจุด และคุณหมอก็แนะนำว่าควรเสริมซิลิโคน Mentor ขนาด 275CC ก็พอ เพราะเราเป็นคนตัวเล็ก ถ้าทำใหญ่ก็จะดูไม่สมส่วน เลยเอาแค่นี้ค่ะ เพราะจะได้เข้ากับสรีระของตัวเราด้วย

และนี่ก็เป็นหลังทำนะคะ ตอนนี้ก็ทำมาได้ 20 วันแล้ว ก็อาจจะมีการบวมอยู่บ้าง แต่มันจะยุบกว่านี้นะคะ ยังไงจะมาอัพเดทให้ดูใหม่ แต่ตอนนี้ก็รู้สึกประทับใจนะคะ มั่นใจในตัวเองมากยิ่งขึ้น และคนรอบข้างก็ทักเยอะเลยค่ะ ว่ารูปร่างดีขึ้น และหน้าอกดูดีเข้ากับสรีระ บอกเลยว่าให้คะแนนคุณหมอ 10 10 10 เลยค่ะ

และสุดท้ายนี้นะคะ ก็ของฝากถึงสาว ๆ หรือเพื่อน ๆ คนไหน ที่มีความสนใจอยากจะเพิ่มคัพอัพไซส์เพื่อเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเอง ก็บอกเลย ว่าที่เดอะซิบส์คลินิก ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้