ดู: 1446|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] คนที่เคยเสริมหน้าอกกับคุณหมอหลุยส์ จาเรมคลินิค เข้ามาหน่อยค่า

[คัดลอกลิงก์]
แม่อนุมัติงบไปเสริมหน้าอกแล้วค่ะ ตอนนี้กำลังหาคลินิคทำอยู่ ไปเจอมาจากเว็บ wongnai.com เค้าแนะนำ

จาเรมคลินิค ที่อยู่ใน RCA มาค่ะ เห็นว่าดารากับพริตตี้ไปทำที่นี่กันเยอะมาก เราอยากรู้ว่าหมอเค้าเป็นยังไงมั่งคะ

แบบว่าให้คำปรึกษาดีมั้ย ถ้าเราไปถามนู่นถามนี่เยอะ เลือกทรงเลือกอะไรเยอะๆนานๆได้มั้ย

เราไม่อยากแบบเข้าไปแล้วคุยแป๊บๆจับทำเลย กลัวมันไม่โอเค ไม่เข้ากับเราอ่ะค่ะ

อยากปรึกษานานๆหมอเค้าใจดีมั้ย ทำออกมาแล้วสวยจริงๆมั้ยคะ

เราดูๆที่นี่ไว้เหมือนกันคร้าา เห็นรีวิวแล้วชอบมาก มันไม่เว่อร์ดีค่ะ ดูเหมือนนมธรรมชาติมาก บางที่ทำแบบกลมบล็อกมาเลยไม่ไหวค่ะ อีกอย่างคือไม่แพงด้วยเนี่ยละ
ลองเข้าไปดูในเพจเค้าเลยจ้ะ https://www.facebook.com/JaremClinic/  เคยอินบ็อกซ์ไปถามก็ตอบดีมากค่ะ ละเอียดดีนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้