ดู: 1550|ตอบกลับ: 2

[ทำจมูก] ใครเคยเสริมจมูกสมเพชรคลินิกบ้างค่ะ เข้ามาตอบที อยากรู้ว่าดีไหม??

[คัดลอกลิงก์]
คือเราอยากเสริมจมูกมากๆ แต่กลัวนั่นกลัวนี่ แต่พอดีสนใจที่สมเพชรคลินิกเชียงใหม่มากๆ ปกติเค้าทำ22000ขึ้น แต่ช่วงนี้มีโปร ซิลิโคนตัวใหม่ 13900 บาท เราเลยสนใจมากๆ ราคาไม่แพงมาก แต่ติดที่กลัวหลายๆอย่าง มันจะออกมาดีไหม  ใครเคยทำที่นี่แชร์หน่อยเถอะค่ะ ว่าดีจริงไหม คือเราจะโอนจองพรุ่งนี้แล้ว ขอให้เพื่อนๆแนะนำหน่อยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-21 16:08:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาตอบหน่อยจ้า
โพสต์ 2014-8-26 10:18:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราไม่เคยทำที่นั่นอ่าเราทำที่ รพ.บางมด ทำออกมาโอเครมากเลยน่ะ เหมาะกับน่ามากตอนแรก ๆ ก็ไม่มั่นใจ เพราะครั้งแรก กลัวได้แก้ เพราะเห็นมีแต่คนชอบบอกว่าทำจะจมูกต้องมีแก้บ้าง แต่จนถึงป่านนี้เรายังไม่เคยไปแก้จมูกเลย เลยมั่นใจว่าที่นั่นเค้าเจ๋งจริง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้